Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unatafuta cha kufanya kwa mafanikio makubwa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by amigooo, Sep 3, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ww ni miongoni mwa ambao wanafikiria wafanye nn ili waweze kutoka kimaisha?
    Watu wapo wengi sana wenye ndoto nzuri za maisha wanakaa chini, wanalala na kuamka wakifikiria cha kufanya bila kupata jibu sbb ya kila kinachokuja kichwani hakioneshi mafanikio. Sisi tuna njia safi sana inayoweza kukufanya ufanikiwe na kamwe kutorudi nyuma kimaendeleo kama umejiwekea malengo. Waweza kutuandikia kwa email healthwealthfirst@gmail.com. Ukiwa haupo serious na huna malengo na maisha basi usimkwaze mwenzako mwenye mawazo tofauti na yako.
     
  2. M

    Mgengeli Senior Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naomba tukutane ili tubadilishane uzoefu
     
  3. M

    Mgengeli Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba tukutane tubadilishane napatikana kwa simu 0717326072
     
  4. a

    amigooo Senior Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna shida itakuwa vema sana kuweza kubadilishana mawazo
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wengi wetu tuna mawazo mazuri sana ya kujiendeleza, tatizo kubwa ni mitaji na masoko. Serikali hii haina mipango thabiti ya kurasimisha sekta isiyo rasmi ili mlalahoi (watu wa chini) aweze kukopesheka na mabenki yaliyopo hapa nchini badala yake wenye nafasi kubwa kiuchumi ndio wanaokopeshwa fedha ndogo ndogo za walalahoi zilizowekwa ktk mabenki ikiwemo mifuko ya jamii.
     
  6. a

    amigooo Senior Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo ni la kweli kabisa unalozungumzia distazo. Lakini hayo yote yasitufanye tudumazwe na tuone basi hakuna tena njia. Inabidi tuhangaike ili kuweza kujikwamua. Thanx!
     
  7. ICHANA

    ICHANA JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,780
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    nitawachek cz kuajiriwa tz ishakuwa ishu nw dayz:A S 465:
     
  8. a

    amigooo Senior Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu sana ICHANA
     
Loading...