Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unasubiri kula uroda hadi ufunge ndoa kumbe mwenzio anagawa uroda kama pipi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Una mchumba, mzuri kwa sura na umbo, mrefu bonge la kaka litanashati.
    Mmekubaliana kuwa hamna kuparamiana hadi mfunge ndoa kwa kuwa nyie ni walokole safi.
    Mapenzi yenu yanaendelea, siku moja kabla ya harusi mchumba wako anafumaniwa gesti na mke wa mtu, soo linamalizwa kiungwana.
    Kesho yake kanisani mchungaji anapouliza iwapo kuna mwenye pingamizi mara wanaibuka wanawake watatu, mmoja ana watoto wawili, mwingine ana mtoto mmoja na mwingine ana cheti cha ndoa.
    Je mwanaume kama huyu anastahili adhabu gani kutoka kwa ndugu wa bibi harusi n??
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hakuna adhabu zaidi ya kutengua ndoa maana hakuna ndoa hapo?
     
  3. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anastahili msamaha wa bibi harusi
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jamaa rijali huyo, na anafanya risk diversification. Oooh, natania tuu, aende Loliondo.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeshampenda hamna namna
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahahhahahahahaahh lol
    dahhhhh unajua kuniachaga solemba na
    thread zako jamani unanivutia na kunichekesha sana dear
    hii ya leo kali ..mmmhh
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    nasikia ile dawa ya Loliondo ni noma, ukinywa lazima tabia zako za kitandani ziimarike sana.
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hata kinyume chake inafaa.
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mshikaji thread zako zimekaa kama sinema, yaani zina mtiririko mzuri na zinachekesha.
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kesho yake kanisani mchungaji anapouliza iwapo kuna mwenye pingamizi mara wanaibuka wanawake watatu, mmoja ana watoto wawili, mwingine ana mtoto mmoja na mwingine ana cheti cha ndoa.
    Je mwanaume kama huyu anastahili adhabu gani kutoka kwa ndugu wa bibi harusi n??[/QUOTE]


    Kwa nini apate adhabu na hapo kanisani ameshapata adhabu ya kutosha? Let it go!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ahhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...