Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unasemaje kuhusu hii Picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Feb 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG]

    Hebu toa mawazo yako kuhusu hizi picha?
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    jTJ.jpg naongeza na hii
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu kuzielezea hizo picha kwani zinasikitisha sana, The world is not fair.
     
  4. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    picha ya kwanza wamekonda kwa njaa kali,ya pili wako harusini na yatatu mtoto anakula chakula kilichoko chini...
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    This is too much!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    C'est la vie. . .
    Sad but that's just how life is.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,028
    Trophy Points: 280
    Ndio mnaambiwa siku zote, usitazame aliyo juu yako, tazama aliyo chini yako.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,028
    Trophy Points: 280
    Is your life like that?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana. . . vipi kwani?
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,028
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ndio nini? Jibu swali. Is that your life?
     
  11. K

    KANAN Senior Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mungu wangu!...africa ni zaid ya uijuavyo!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    ina maana hapo kwetu Tanzania kuna njaa ya namna hiyo? Mkuu
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heal the world...
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sina cha kusema mwaya, zinasikitisha sana.
     
  15. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Picha 1: Bwana ndogo amembeba ndogo wake japo haonyeshi kama ana nguvu za kumbeba kwa muda mrefu kwa sababu ya njaa
    Picha 2: Washiriki wamekula, wamesaza ila wanasubiri watumishi kwenda kumwaga
    Picha 3: Njaa kali sana si kwamba anakula chakula kilichotupwa ila anakula chakula kilichotoka tumboni mwake kupitia njia ya nyuma.

    NB: Pale ambapo utakuwa unakula na unashiba au unatupa au unampa mtoto chakula anakataa kumbuka picha hizi. Fikilia siku zijazo hali inakuwa hivyo kwako, ..... Tafadhali weka akiba pamoja na kwamba uchumi umevulugika
     
  16. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni picha nzuri
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    419647_300286146687402_100001180585528_703029_933583328_n.jpg

    Mie natamani niwe rais wa nchi hii. Na hii je unasemaje?
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama rais wetu hajui kwa nini tanzania ni maskini aje kwangu, akikaa kwa masaa tu ataelewa.
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Ataelewa kivipi mkuu hebu tufahamishe
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akienda kwa huyu dogo, akimsikiliza kwa makini akawasikiliza wazazi wake kwa makini, akimsikia kuomba wake kwa makini, akimsikia mwalimu wake na wengineo wa aina hiyo hakika atajua fika tatizo la Tanzania ni nini.
     
Loading...