Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unasalimiwa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Oct 1, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sisi wanaume wengine tuna matatizo kweli, jana nilienda na familia kule kwenye michezo ya maji.......mimi kwa kweli huwa nanunuaga magazeti alafu naenda kaunta wakati wife anaogelea na watoto..... nikiwa nalelekea kule kaunta dada mmoja akaniomba gazeti alikua amelala kwenye viti vya kuotea jua huku amevaa miwani ya jua......kwa sababu nilikua nayo mengi nikampa moja nikamwambia asome akimaliza nitalipitia, yeye akasistize nisubiri alikua anapitia headings tu...wakati nasubiri akaja jamaa ...akanipita na kakikumbo flani hivi...akaenda akakaa pembeni ya yule dada..nikamsalimia Habari za saa hizi kaka... jamaa akapiga kimya wala hata hakuniangalia... yule dada akamgeukia akamuuliza Si unasalimiwa?... jamaa hakumjibu akaendelea kujifuta maji na taulo.... basi mimi nikaondoka yule dada badae akaniletea gazeti langu akaniomba samahani kwa niaba ya jamaa yake akaniambia.. Msamehe bure tu kaka yangu wanaume wengine wana mambo ya kizamani sana.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    well,then?...........samahani lakini
     
  3. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Then nilichukua gazeti langu sikumjibu maana sikutaka kupoteza stimu ya kesto zangu na yeye akaondoka zake...... bila samahani.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    well done!
     
  5. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    well done..! yeah i deserve it.... mwingine angeomba namba...
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ish!jamani kwani huwa mnaombaga namba kirahisi hivi?mwe !mwe!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ooh....just like that....? intéressant ....
     
  8. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,642
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ....
     
  9. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Preta hiyo sentensi ya mwisho nimejing'ata ulimi... ni ki nini hicho.
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,947
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    na ukiwa kama mwanaume halisi unadhani ulimtendea haki bint mrembo aliyekufuata akiwa na swimming bikini yake na kukuomba umsamehe "basha wake wa ki-zamani"..???

    Je hauoni kama ulitakiwa uchukuwe mawasiliano yake ili uweze kumjulia khali ya mahusiano yake mabovu na basha mwenye mambo ya kizamani?

    Je hudhani kama wewe ndiye mwokozi pekee wa bint mrembo aliyenasa kwenye penzi la basha mpuuzi asiyestahili kuwa naye .... Au ulitaka yeye bint akuombe namba?

    Je huna hisia kuwa umekuwa mzee/ aka domo zege such that bint anakuambia simama mpaka asome heading zote...huoni kama ulikuwa unakaribishwa uzidi kufahamiana naye vizuri?

    Je huoni kama kitendo cha kumuacha mama na watoto wanaogelea na wewe kwenda kukaa kaunta kulikutia katika vishawishi na ni muda muafaka wa kuwa unaogelea na mama au usiende kabisa hukoo usijeingia majaribuni?

    Jibu maswali haya ya awali then jiandae kwa multipo choisi kweshensi.
     
  11. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sijui..nilikua nafikiria tu......
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,642
    Trophy Points: 280
    hii imeniacha hoi ha ha ha, ingekuwa ni mie nimeulizwa hivo ningejiskia vby we nouma
     
  13. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No coment.
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivi nilimuuliza vibaya enh.ah haikuwa nia yangu bana!ila sikuelewa kusema ukweli alitaka kusema nini!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Eighty percent of success is showing up.
    Woody Allen,US movie actor, comedian, & director (1935 - )
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Bahati haiji mara mbili
     
  17. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nouma Evelyn.... usisikie noma bana
     
  18. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bahati ya nini tena Platoo... siku hizi mimi labda uniwekee kreti ya Kesto bridiiii zinazotoa jasho, hapo kwa kweli utaniweza...hayo mengine zero kabisa ndo maana wife huwa hanaga tatizo hata kama akiniona naongea na demu mkali kiasi gani.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha jf raha kweli lol
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Nakujua ulivyokipanga platozoom .....hapa unatamani kweli ingekuwa wewe ndie umeombwa gazeti tehe.....sio bure ummu kulthum kakupiga kibuti tehe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...