Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapovizia kufumania na kuua basi jua imekula kwako!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 17, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280


    Pale ambapo mtu ana taarifa ya mapema kwamba , mumewe au mkewe anazini na Fulani, kisha akajiandaa kwa silaha na kuwavizia wahusika halafua akawafumania na kumuua mmoja au wote, sheria inambana mfumaniaji. Sheria ina huruma pale tu ambapo mfumaniaji hakuwa kabisa na muda wa kutafakari kuhusu tukio.


    Kisheria fumanizi ni aina ya udhalilishwaji wa kimatendo ambapo mtu anamkuta mkewe au mumewe akiwa anataka, anafanya au amekwishafanya tendo la ndoa na mtu mwingine. Kisheria, ili kitendo cha fumanizi kipelekee kwenye udhalilishaji yapaswa kuwe na hasira kali, zinazotokana na udhalilishwaji wa ghafla na kusiwe na nafasi ya hasira hizo kutulia.


    Pale ambapo mfumaniaji anaingia chumbani mwake bila kuwa na hili wal lile akamkuta mkewe akiwa kitandani na mwanaume mwingine, kama mfumaniaji ana kisu kiunoni akakichomoa na kumuua mgoni wake. Hapa mfumaniaji sheria inamlinda. Lakini kama aliwakuta hivyo chumbani kisha akaenda jikoni kutafuta kisu na kuja kumchoma mgoni wake. Hapo ni kosa la moja kwa moja. Hii ni kwa sababu kuna nafasi kati ya tukio na uamuzi wake.

     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi hawawezi pata uhakika kwamba ulijiandaa...unless ulimwambia mtu...ulienda na silaha ambayo usingetakiwa kuwa nayo katika mazingira ya kawaida au ukubali mwenyewe.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Sisi tulio kama Juliasi Kaizari wala hatuna hata haja ya kufumania!
     
  4. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata ukifumania huna haja ya kuua,maisha bado yatazidi kuendelea tu.
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Heee mwenzetu unajiandaa na fumanizi au vipi?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    kumbe bora kutembea na bunduki masaa 24..lol

    unashuti kwanza ,halafu ndo unauliza maswali lol
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kama King'asti?
     
  8. C

    Chabo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Mimi binafsi nikikufumania,unakuwa mke wangu wa pili(nyumba ndogo).
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ina maana nikienda kufumania guest au hotel imekula kwangu kwani nilijua wapo mule si kushtukiza!naona ni bora kuwa na mtego wa mganga wa kienyeji akijaribu kubeep na ninihino zisiachane
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    All you need is finding a good lawyer and money!
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    How!!!!!!
     
Loading...