Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapoulizwa na mpenzi wako sababu za kuachana na ex wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joss, Mar 15, 2012.

  1. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni matumaini yangu kuwa wote hamjambo, mimi si mwenyeji sana kwenye jukwaa hili, ila leo naomba nipate maoni kutoka kwenu juu ya jambo hili.

    Mtu unapokuwa umepata mpenzi mpya baada ya kuachana na ex wako, ikatokea huyo mpenzi mpya anauliza sababu ya wewe na ex wako kuachana, ikizingatia kuwa umeamua kuanza fresh na mpezi huyu, je ukimpa sababu halisi ya kuachana na ex, kutakuwa na madhara gani au faida gani katika uhusiano huu mpya?

    Kwa upande wa pili ikiwa wewe ndo mpenzi mpya, ni nini hasa kinachosababisha kumuuliza mwenzi wako mpya sababu za kuachana na ex wake.
    Kama akikupa jibu halisi, litaathiri vipi mahusiano yenu hayo mapya?

    Naomba tujadili ili tujue faida na hasara za swala hili katika mahusiano yetu mapya. Najua hapa kuna watu wenye uzoefu na wameshakumbana na hili jambo, je ilikuwaje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nteresting thread aisee...

    maswali hayo ni very tricky......

    niliwahi pata mwanamke mlokole
    yeye kama hutaki kuokoka mnaachana....
    sasa unaweza imagine...ukimuuliza why ukiachana na ex wako
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    mwee...kazi kweli kweli....haiwezekani kuanzia pale ulipoishia....bila kukumbuka yaliyopita.....?
    nimeuliza tu....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama aliachana na wa mwanzo kwa kuwa anapenda kwenda out kila weekend?
    na wewe ndo zako????
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    huwa haiwezekani kubadili utaratibu.....japo kidogo kutofautisha na utaratibu uliopita.......?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, namjibu alikuwa na VVU.
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wengi wanatamani iwe hivyo.
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lazima je kama mliachana kisa hakupenda ukameruni............ni vema kujua ili ujue umejiweka wapi
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na watu kama sisi tusio kuwa na ma EX, mbona hatu ulizwi kwanini tulikaa bila ma EX :cool2:
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unategemea atakupa jibu hilo?

     
  11. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,723
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    what if muuliza swali ndio mpenzi wangu kwanza kuwa nae ilhali yeye keshaachana na wapenzi kibao? Je yeye atajisikiaje nikimuuliza hilo swali?
     
  12. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je unaweza kumuuliza hilo swali?
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa wewe hauna?
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaaaa! Thanx dear ilikua nilale bila kucheka leo. Ndio maana nakupendaga sana
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    loh swali muhimu sana hilo ata mie nitauliza tuu....na pia nitampa ukweli kuhusu mie na ex wangu so that nimpe chance ya ku-make an informed decision
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Siulizagi wala kujbu maswali kama hayo.over
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa wengi huwa tunadanganya.
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi sina mpenzi wala sina mpango sasa hayo mambo hata siyaelew
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    maswali mengine ni ya kujitakia presha tu.kwani jibu utakalopewa,either utadanganywa.hautopenda na maelezo utakayopewa
     
  20. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    cz tulikuwa tunahofia kutendwa
     
Loading...