Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapotongoza wasichana wawili kwa wakati mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jun 14, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nimeona niwashirikishe hili kwani ndilo nililonalo kwa sasa. Kuna mabinti wawili ambao wote wana sifa ninazozihitaji. Nimejitahidi kuwaweka karibu na imekuwa hivyo. Nina malengo ya kuwa na yeyote kati ya hao maishani. Hofu yangu ni kwamba Itakuwaje wote wakinikubali? Pili lengo ni kuminimize risk, je niendelee na huu mchakato au nikomae na mmoja?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bora ubaki nao wote wawili! Fanya risk diversfication! Don't put all eggs in the same basket!
     
  3. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Incase na wao wana mawazo ya kukupanga wewe kama wewe unavyotaka kuwapanga utafurahi?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una damu ya um---------
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    inaitwa portifolio investment hiyo, nimekusoma. Maana wote hawaeleweki>hawako direct
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    mnachosha nyinyi watu sometimes..

    juzi unakuja na thread hupendwi na wadada mpaka ulazimishe

    leo una wawili unaogopa watakubali wote

    mmeshafanya vichwa vyetu ni vya ku test kwa kila upuuzi naona..
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    siyo vizuri, utata ni kwamba naweza mchagua mmoja ambaye hata hatawah kufikiria kuwa na mimi
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana ujanja huo.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    umechoka na nini, ndo hao wazinguzi au hujaelewa vizuri.
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mkuu, mi nahisi atatoswa na wote hao na akimpata mmoja wao ujue kamlazimisha.
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Lakini awe makini maake industrial PAR(portifolio at risk) for >30days ni 1.0
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    umechoka na nini, kwani leo nimesema napendwa? Ndiyo hao wazinguzi niliokuwa nawaongelea thread iliyopita, sijaona tatizo hapa, labda tatizo ni wewe kuamini kwamba huu ni upuuzi.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watu humu JF ni noumer! Siyo ajabu mkaanza kuwacalculetia IRR na NPV hao wasichana...lol
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapange uone shughuli yake, unafikiri wanawake wawili mchezo?
    Mchague mmoja utakaeona anakufaa zaidi
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha dharau bwana hujui wako vip?
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh inaweza kuwa kimbembe huko mbeleni et
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hata hawajakukubali unaomba ushauri? Nenda wakukubali kwanza!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizo ni tamaa na mara nyingi tegemea kuwakosa wote hasa pale wanapokuja kufahamiana!
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aah aaah, ukiingia ndiyo utajua utatoka vipi eti, juhudi zishaanza kwa wote
     
Loading...