Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapotafuta Mchumba Online....

Discussion in 'Love Connect' started by kilimasera, Mar 21, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni kwenye Facebook, Myspace, Bebo au Hi5, unapotafuta mchumba au mpenzi kwenye internet basi kitu cha kwanza kabisa omba picha ili usije ukakumbana na kitu usichokitegemea.
    Katika miaka hii ya teke linalokujia, mambo ya kutafuta mwenza kwenye internet si jambo geni, kumekuwa na tovuti nyingi za kulipia za kutafuta wachumba au wapenzi.

    Kwa wale wasiopenda kutumia pesa zao kwenye tovuti hizo wengine baadhi wamekuwa wakiitumia mitandao kama Facebook, MySpace, au Hi5.

    Si ajabu kusikia kwamba takwimu zinazoonyesha kuwa mtandao wa Facebook unaongoza kwa kusababisha kuvunjika kwa ndoa za watu, yote kutokana na vishawishi vinavyotokana na mitandao hiyo ambayo lengo kubwa lilikuwa ni kuziunganisha jamii katika masuala mbali mbali ya kila siku.

    Kwa wale watakaoamua kutafuta wenza online basi kitu cha kwanza cha kuzingatia ni picha ya mhusika ili umuone mtu utakayekutana naye au la unaweza kukutana na mtu mwenye sifa au maumbile ambayo hukuyategemea.

    Angalia picha hizi ambazo zimekuwa zikitamba linapozungumziwa suala la kutafuta mpenzi online.

    gonga hapa

    NIFAHAMISHE .: PHOTO GALLERY :.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi kuna ndoa zinazodumu kweli baada ya kukutana online?
     
  3. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata picha si anaweza kukuwekea ya jilani yake badala yakuweka yakwake?!
     
  4. S

    SmithG Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mapenzi ya kukutana online mengi ni uzushi na wizi mtupu. Hata lengo la mtandao kukutanisha wa2 limepoteza muelekeo sasa mtandao unatumiwa kama kijiwe cha kutafutia mabwana. Wizi mtupu
     
Loading...