Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaposusia kiti ulichoandaliwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nadra sana sana kiti kilichoandaliwa katika safu ya mbele ya viongozi wa juu katika matukio kubaki wazi, labda walioandaa walikosea kujua idadi ya wahudhuria na nyadhifa zao, au mhusika amesusia. Mimi sina jibu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Childish!
    Kuna thread na picha kama hizi zimeshawekwa tayari kwenye thread kibao, na mijadala ishafanywa, bado mtu anafanya recycle ya same material!...you monotonous agent!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahah,kama ni msiba wa juzi basi kilikua cha MTEKETA ABDUL,mbunge wa Kilombero
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku hizi watu wanaogopa misumali na polonium nani anataka kufa mapema?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukimaliza kujadili viti tuhamie kwenye. . . . . ?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani, mie mpenda maoni ya watu, nimejiuliza kiti kicho kuwa wazi bila aliyeandaliwa kukitumia, sasa kama ni childish, au child like what ever you can call me, ni kitu kisichozoeleka kubaki wazi safu ya mbele, na pengine angeweza kuchomolewa mwingine ajazie kama isemavyo misafu ya kiyahudi kwa kilatini: "amice acsende superio" ili kujazia nafasi.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,775
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tusilete mada ikawa ndeeeeefu sana hicho kiti kilikua ni cha kwangu nilikua nimekaa hapo sema nilitoka kwenda Kutabawali mpiga picha hakupata picha yangu je unalingine?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    job true true...
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanaoandaliwa viti vya mbele mara nyingi hana nafasi ya kuondoka ondoka wakati mkuu yuko pale na hajaondoka. Unaona wanaolinda, hivi naona utetezi wako umekosa uzito, labda nijaribu kuutafakari tena.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wabunge walikuwa na jukwaa lao lililoongozwa na mbunge mstaafu kamanda Dr. Slaa, sasa kiti hiki mkuu nani aliandaliwa?
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Najua unataka kusema kilikuwa ni cha dr Slaa, huwezi kuwaghilibu watu kihivyo, hapo alipaswa kukaa kiongozi wa ibada
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    utumbo!
     
  13. M

    MPG JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiti hicho aliandaliwa bibi yako.
     
  14. m

    macinkus JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni polonium 210

    macinkus
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtatukana sana lakini ukweli wauma.
    OTIS
     
  16. m

    mhondo JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sasa na wewe hapa sı umeendeleza mjadala?
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haha ha ha....tuhamie kwenye staili na mikao/mavazi yao....kwanini fulani aliweka mikono hivi au vile...
     
  18. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    landa kilikuwa ni cha dk Slaaa
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yawezekana ilikuwa nafasi ya Dr slaa.
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kila siku hapa Tz hapakosi jambo la kupigia porojo.
     
Loading...