Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaposafiri tahadhari haya maeneo kuhusu kifo!

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Apr 26, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bongo mazee dah!???.....:doh::target::mad2:
     
  3. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Syphilis.....Tanzania??????? uufffffffffff
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa iyo bongo ni lazima tufe kwa kitu kinachohusiana na ngono!
     
  5. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kushusha hadhi ya jj bwana..
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hizi data za tz sijui wamezitoa wapi
     
  7. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    umesahau kenya. Wife beat
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii ya Japan, yaani mpaka Uzee ndio ukuondoe. Lakini kwa Tanzania Syphilis !!!! Hizi taarifa ni za mwaka gani ? Maana hiyo kitu inatibika, kwa nini mpaka wakati huu wa sayansi ya tiba bado syphilis inaongoza kwa kuua ?
     
Loading...