Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapopigiwa simu na mpenzi wa mtu unayemfukuzia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jun 11, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    1. Ni kutojiamini kwa wanaume au ni uzuzu na kushikiwa akili? 2. Ni kujihami kwa akina dada? 3. Hivi huwezi kumkataa mtu mpaka ugawe namba yake 4. Unajisikiaje kupigiwa simu na kukatazwa kupenda na mwanaume mwenzako? Nawasilisha!
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mkubwa kuna kuna mabinti hawajui kukataa, hivyo anaweza kukupa namba pasipo kukwambia kuwa ana mtu. Pili kuna watu wanafanya ukuwadi, anatumia mbinu hadi anapata namba ya mwanamke na kuiuza, matokeo mpenzi wake anaikuta hiyo namba na kupiga. Mwanaume kama anajiamini kwa mpenzi wake inabidi amuweke chini na kukemea hiyo hali sio kumpigia mwanaume mwenzake na kuporomosha matusi. (Ni tabia mbaya omba isikukute)
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitu siyo nzuri kwa afya.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nliwah kufanya huo ujinga zamani sana, sasa wala sihangaiki huwezi ukamlinda binadamu ,hayumkini uliyenaye ulimpata akiwa mpenzi so ulimpigia simu ! Haya mambo ni usanii tu, kuna demu anampenzi wake ila tunafanya issue za kiuhusiano as if ni mpenzi wangu!
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    in short ni wivu,hii ni ctor ya kweli iliyotokea last year wen a gal alipokuwa anachat na fellows of ha bf ambapo da bf aliwapgia wote akawatel wakome!tena kdg bfu lianze....mapnz mengine ni too much bwana
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msiombe jama kuna wanaume wanashetani na wake za watu,atatafuta kila jinsi 4 no yake na usumbufu kuanzia hapo
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ni kushindwa kujiamini, ona hii jamaa kakuta namba ya m2 kwa sm ya mpz wake. Kaamua kupiga sm kwa kutumia namba ya mpz wake, kakutana na SWEETY HUJAMBO, MBONA LEO UNA SAUTI YA KIUME.
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sio wanaume tu. Kuna wanawake ukiona kazoena na mpz wako kemea kabisa, ni makuwadi. Kama mpz wako hayuko stable analiwa.
     
  9. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muache haraka sana!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu unaweza kukatazwa kupenda??
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo pananipa shida ya kufunga ndoa,lah,unakua na mwenzio mara wadau wanakulaaaaa,aaaagggh
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wanakula hadi unajua, halafu wasuruhishi wanakwambia samehe saba mara sabini kwani wewe si wa kwanza wala wa mwisho. Inakuingia kweli hiyo mdg.
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kaswali kamekaa utamu...
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Akikupigia ongea naye vizuri kwa sababu wewe ndo unakuwa upande wa ukosaji. Ila akiendelea kukusumbua mtafute ili suruhu ipatikane. Haya ni mambo madogo tu - kwani huwa inaisha?
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni ngumu, hapo ni kujaribu kujificha kwa ukuta wa ukungu
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    vipi ishu ya kupangiwa hapo itz not applicable?
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    NDIYO unaweza!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    HayaNifafanulie
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Dah! umeme umekatika ufafanuzi ni mrefu halafu betri yangu haikai na chaji muda mrefu.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Unakuta namba ya mtu hata katika simu ya mumeo au mkeo hata huulizi! kisa unajiamini! Mumeo/Mkeo lazima umpiganie pale ambapo mtu anataka kuchezea himaya yako ikiwemo hata kumtukana huyu mwanaume/mwanamke mwingine na pia kumkoromea mkeo/mumeo. Hizi imani za kusema ooh! mie najiamini kumbe wenzako wanakula mali zako! ni upumbavu. Unadeal na wote wawili mpaka kieleweke ukiona yamekuelemea basi unabwaga manyanga.
     
Loading...