Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaponyang'anywa tonge mdomoni unajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 13, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tonge lipo mdomoni na pengine hata umeanza kulimega na kulitafuna polepole na pale anapozuka mtu kutoka kusikojulikana na kukunyang'anya unajisikiaje haswa pale ambapo unajaribu kuling'ang'ania lakini linateleza na mwingine kwa kasi ya ajabu analitumbukiza mdomoni kwake na kulimeza kwa mkupuo mmoja..............hata halitafuni........hivihivi na wewe unaona...................hivi unajisikiaje......unapigana............unatusi..........unajilaumu kwa nini ulichelea kulimeza?.........maana aliyelimeza anakutambia............kuwa ni uzembe wako.......kwa nini ulizubaa kulimeza ukabakia unalimega tonge la watu polepole..........huku ukidhani kwa vile unalimega ni la kwako.....yeye adai ana njaa na ndiyo maana hakulichelewesha...........akalimeza na huku hana mashaka ya tonge kumkwama kooni na hata kama likimkwama ni matunda ya kuzima kiu ya njaa kali aliyokuwa nayo......mezeni matonge yenu msije mkalizwa...................acheni kuahirisha maamuzi hadi siku mjanja akazuka na kukunyang'anya tonge lako..................lol.............na kukuachia maumivu yasiyo na tiba au hata kupoozwa..........

    nasaha zenu zahitajika....
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kisicho riziki hakiliki, ndo maana unakula na kumeza, baada ya dakika 2 unatapika na njaa inarudi pale pale.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=2][/h]
    kingekuwa siyo riziki ungelikuwa unakimega polepole...........lol
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh Mkuu kuna matonge mengine hayamezeki kila ukijaribu kuliweka mdomoni linakataa so unashukuru hata akija mtu kulinyakua mkononi mwako unashukuru kuwa mzigo umeondoka
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hayamezeki lakini yanafaa kumegwa tu......................ahaaaaaaaaaaa
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nikinyang'anywa nitashukuru tu, pengine hilo tonge lingeniletea maumivu ya tumbo nikaharisha siku nzima.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona eeh! Hayamezeki wala hayatemeki. Ukinyang'anywa wajionea sawa tu.
     
  8. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukinyang'anywa koni utashukuru?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    koni lenyewe kama limetiwa chumvi badala ya sukari kwanin nisishukuru?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umeona eeehh
    matonge mengine bora tuu hata kunguru alikwapue maana halifai kumeza waliweka mkononi waliangalia tuu kulimega washindwa kulitupa washindwa
    ukiona mtu anakuja kulichukua washukuru Mungu afadhali limeondoka
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    lakini ili uwe mkweli usijaribu kulimega tonge na ikija kulimez ukaja na huu utetezi ,,,,,,,,lol..........hautaeleweka......
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli siulitupe mapema mapema....ili kieleweke.........
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    yategemea kama tonge lenyewe umelikubali utamu wake................kama hujalikubali utajionea ni sawa.........
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kama koni imejazwa asali ukinyang'anywa utajisikiaje?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kulitupa unaona soo Ruta watakuona hamnazo
    tonge lina kila sifa ya kuwa tonge na wewe unalitupa bila kulila aise
    Ila inapofikia mwisho unaona heri aje mwingine alinyanyue aondoke nalo
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180

    haya ni mazingira ya kuwa ulikuwa unalihitaji vibaya mno............sasa hulihitaji kwa sababu umeporwa......kama ungelikuwa hulihitaji si ungelitupa siku nyingi...........
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tonge tamu au unaganga njaa
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi simegi tonge, nakula mboga tupu.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nitahisi haikuwa riziki yangu. Mambo mengine hayahitaji kulazimisha, kulazimishwa wala kujilazimisha.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    haya ni mazingira ya kuwa ulikuwa unalihitaji vibaya mno............sasa hulihitaji kwa sababu umeporwa......kama ungelikuwa hulihitaji si ungelitupa siku nyingi.........

    Kulitupa soo bana
    Utatupate kitu wakati unakiona kinafaa kwa matumizi ya binadamu bana
    Unakaa nalo tuu unaliangalia sometime machozi yanakutoka ukifikiria uzuri wake ila unaona ni kipande cha mti tuu
     
Loading...