Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaponunua kiwanja vi2 gani vya kuzingatia?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KANCHI, Sep 6, 2012.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    KARIBUNI sana wana jf.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,735
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ukubwa,
    umbali from Main Road,
    Miundombinu,
    Uhalali wake,
    Bei yake,
    Matumizi yake,
    Neighbourhood,
    Umbo lake,
    N.k
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu mdau

    k2 cha kwanza angalia sehemu kiwanja kilipo kama pametengwa kwa ajiri ya makazi
    2. angalia aina ya kiwanja kama ni low density au high density vya low density vinaanzia sqm 1,500 na kuendelea kinakuwa na uwanja mkubwa nyumba na eneo linakuwa na nyumba chache zenye mpangilio mzuri na za kisasa viwanja hv hata bei huwa juu
    3. uharali wa nyaraka zilizopo na hapa angalia sana kiwanja kisiwe na mgogoro
    4. kwangu mbali sio jambo kubwa sababu viwanja vya serikali vyote vinafikika sasa huwezi sema mbali utaulizwa ni mbali kutoka wapi .
    5. pia angalia umri wa hizo title kwa mfano hapo mikocheni kama hauko makini unaweza nunua kiwanja au nyumba kwa bei ya chini kumbe zile hati walipewa za miaka 33 na wengi zimebakiza miaka 3 na serikali wanagoma kuwaongea mikataba wanaongeza kwa watu wanaojenga gorofa tu .

    kwa leo inatosha
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu, nasubiri pia na hiyo kesho.
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Thanks!
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    powa we kaka we subiri hiyo kesho
     
Loading...