Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaponunua kesi na simu yako...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Feb 12, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Umewahi kukutana na mtu mkabadilishana namba za simu
    ukajuuta?

    asubuhi anapiga,mchana anapiga,jioni anapiga usiku anapiga...

    usipokea anakuuliza why hukupokea as if ni lazima upokee

    sms tele,ku beep ndo usiseme.......

    imewahi kukutokea hiyo?

    na akipiga hakuna la maana mnaloongea.......

    anaweza kywa ni rafiki wa zamani,au mtu tu umekutana nae kiofisi au ki social hivi...
    but full kero na simu.....
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Dah! Umenigusa.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kazi mnayo. . .
    Sim-block simu zao?!
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole...
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hebu tufundishe namna ya kublock.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    nisipombock huyo mtu.....

    Atue sitapokea simu yake na sitojibu msg zake (kwenye hili nina kipaji.)
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    smartphone zote zinasuppot applications za kublock calls kama black list,call manager etc
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatumia simu ya aina gani?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Siku hizi ndio maswali tunayoulizwa kwenye simu. Mtu anakuuliza mbona kimya? Kwa kifupi ni kero mtu anakublame eti hujapokea simu yake yeye anaona kama umedharau lakini hapana. Halafu huu mtindo upo kwa akina dada sana
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nokia x3.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    ...ha hahaha...pole kaka....

    janja ya hiyo kitu wewe mchunie tu bana...
    ujinga gani huo wa mtu mzima kuulizwa ulizwa kwanini hupokei simu,
    kwani yeye mke/mume bana? hata mke/mume akiuliza hivyo anatafuta kesi tu!

    ...as usual, mbu's been there
    and survived that torment.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwanza hii ya culture ya watu kuamini kuwa akipiga simu yako lazima upokee
    sijui imetoka wapi.....na halafu anakuuliza eti why hukupokea....dah....
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    yangu siielewi.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tupe mainfo jinsi yakublock
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    aisee kuna watu unakutana nae siku moja tu
    na mnagombana wa sababu ya simu....
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila shaka huyo mtu ni jinsia tofauti na wewe
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mimi naona labda ni sheria mpya au mtindo mpya kwamba mtu akikupigia simu lazima upokee hata kama uliacha simu ukaingia bafuni kuoga.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    He/she care for you
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi izo huwa naziangalia tu kama sizioni,nikishapokea mara mbili tatu na hana la maana atajuta
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole Hus. . .hiyo haina app inayoweza kusaidia, ila option inaweza ikawepo kwenye simu. Jaribu kwenda kwenye CALL SETTING uangalie kama kuna sehemu imeandikwa CALL RESRTICTION/AUTO REJECT/REJECT. . . kama ipo bonyeza alafu ufuate maelezo.
     
Loading...