Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapomwambia Mpenzi wako,,,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Feb 5, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    I miss you,,naye akakujibu I miss you too au
    I love you,, naye pia akakujibu I love you too,,

    Naona kama amekuiga tu,,alikua wapi kukuambia in the first place, mpaka ukampigia au ukam-text?

    Ivi haya mazoea ya,,,I miss,or luv u too hayana udhati wowote? au ndo ka ile,, say yes to please the full!.

    Mbona tayari huwa umeshajitune kuwa utajibiwa vile?

    kama ni mazoea tu kujibu, iwaje ujifariji kuwa mwenza wako naye amekumisi au anakupenda while jibu lilikua obvious?

    Mi demu wangu au mtu yeyote akinijibu I mic you too huwa kimoyomoyo najua nazugwa tu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    I miss you KJ
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Changa la macho, ungekua wewe ungenijibu I miss you 2,wakati hujawahi kunifikiria.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha uongo umeingia rohoni mwangu?? Umejuaje au wewe ni sheikh Yahaya nini
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hata body language yako inaonyesha.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkubwa hilo unalosema yawezekana likawa kweli au uongo, lakini all in all inategemea zaidi na tafsiri yako na mashaka yako juu ya yule anae kujibu.....
     
  7. V

    Vumbi Senior Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika mawasiliano lazima ujue moyo wako unasema hayo maneno kwa dhati kabla ya kuwaza mwezio anahisi nini ndani yake. Kama moyo wako unahamu ya kuwasiliana na mwenzako wasiliana naye bila kujali ni mara ngapi wewe umeanza kumtumia massage au kupiga simu au kuongea moja kwa moja. Mawasilano ya mara kwa mara kwa mwenzako yanamjengea hisia kuwa wewe ndio uliyekuwa karibu nae na vigumu kuanza kufikiria pembeni, usijali ni mara ngapi unawasiliana nae bila yeye kuwa wa kwanza bali jali furaha ya moyo wako na kumlinda mwenzako asije kupotea. Jinsi unavyo wasiliana na mwenzako ndivyo unavyodumu kwenye akili yake, ni sawa na matangazo ya biashara yanavyo rudiwa ndivyo watu wavyokuwa wanaikumbuka hiyo bidhaa.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh na wewe una lako jambo. mi nikiambiwa i love u huwa najibu i love u more ... mic u najibu mic u mo au i was about to tell u the same bb halafu unganisha hapohapo by the way how r u!
     
  9. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka j wewe bina ukitex mpenziwako uka weka hiyo Imiss u halafu yeye akajibu SMS yako bila kuweka HI Im u2 utajiskiaje kiukweli na mtu wako unaempenda kimoyo sio wjujuu
     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    labda mtume na nabii mwingira
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Anijibu vingine tu,na sio aniige.
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mule mule.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimegundua wanaume hawapendi kudanganywa ila wanapenda kudanganya......honestly kuna wakati namjibu tu mtu ili mradi yaani mazungumzo yaishe,nisimuumize au tuongee kitu kingine........:laugh::laugh:
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora wewe unaepata I MISS YOU TOO au I LOVE YOU TOO
    kwa wengine mpaka umkumbushe, na hata hivyo atakujibu AAAH NILIACHA SIMU CHUMBANI NILIKUWA NAOGA
    na majibu ya staili hiyo ni kila siku
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :laugh::laugh::laugh::popcorn::popcorn:
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kaaaaazi kwelikweli.
    Mi nikiambiwa i miss u au i love u nasema thank u.
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    to love means trust
    hivyo wewe kama humwamini mwenza wako huna haja ya kuwa naye.
     
Loading...