Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapojifuangua Ndama.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Jan 13, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    VITENDO vya kishirikina vimekigubika Kijiji cha Kasala, wilayani Kyela, baada ya mwanamke mmoja, Maria Asukenie (20) aliyekuwa mjamzito kujifungua ndama mweusi.

    Ndama huyo alifariki dunia muda mfupi baada ya kuzaliwa na hali ya mwanamke huyo si nzuri.

    Akisimulia mkasa huo, mmoja wa watu walishuhudia tukio hilo, Rajabu Rajabu, alisema Maria alijifungua juzi, saa 4 asubuhi, baada ya kujisikia uchungu.

    Alisema kitendo hicho kinahusishwa na imani za kishirikina, kwani kitu kama hicho hakijawahi kutokea kijijini hapo.

    Akizungumzia suala hilo, Mwenyekiti wa Kitongoji cha Ilembula, Aliko Mwakalukwa, aliwataka watu kuachana na imani hizo, kwani jambo hilo ni tukio la kawaida.

    Pia aliwataka wakazi wa eneo hilo kutozungumzia suala hilo, kwani linaleta utata miongoni mwa watu.

    Alisema kuendelea kulizungumzia suala hili ni kunaweza kuleta uvunjifu wa amani miongoni mwa jamii hiyo.

    Source
     
  2. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhh! Ya kweli haya? au ndo maana ya habari "nyepesi" kama mnavyoziita?
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Check kwenye source hapo..tanzania bwana...hawajambo.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jan 14, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Basi hata picha hakuna...?! huyo mwandishi yaani hata kamera ya bei rahisi hakuwa nayo basi... hii kweli nyepesi nyepesi tena ya bei rahisi...!
     
Loading...