Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapoibiwa benki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by JAYJAY, Aug 3, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    NAomba kuuliza,sheria inasemaje kuhusu haki ya mtu aliyeibiwa ndani ya benki wakati wa tukio la ujambazi kabla hajakabidhi fedha hizo kwa muhusika wa benki.
     
  2. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu sheria hii sijui inasemaje lakini nahisi benki haihusiki na wizi huo. Pia hakuna udhibitisho kuwa ulikuwa na fungu mkononi.
    Sijui lakini, wanazuoni watusaidie katika hili.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Labda kama anaweza kuthibitisha kuwa benki ilishirikiana na majambazi hayo. Otherwise sioni chance ya muathirika kufungua any 'winnable' case against the bank.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Very much so, ulinyoenda kuweka hela benki ulikuwa umeenda pale kwa mwaliko wa benki. Kwa mwaliko huo benki ilitakiwa kuona na kuchukua tahadhari kuwa hakuna madhara yoyote yanawafikia waalikwa wao katika premises zao.

    Kama kweli ulikuwepo nenda mahakamani, spidi 180 kwa saa.
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama bado haujaweka bank hiyo bado ni mali yako na unatakiwa kuilinda kama vile ukiwa umevaa saa yako ya thamani na kupita sehemu ambazo ni makazi ya vibaka.
    Kwahiyo basi ukiibiwa hela ndani ya bank ni sawa tu na kama vile ungeibiwa ukiwa Tandale au Uhafiwa!
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukiwa Tandale au Uhafiwa usalama wako uko juu yako, umekwenda pale kwa hiari yako, lakini ukiwa benki kwa minajili ya kudeposit hela basi umekaribishwa na benki na kama benki imekukaribisha basi wanawajibika kwa kila hali na usalama wako na mali zako.

    Haitajalisha kama umedeposit fedha hizo benki au la.
     
Loading...