Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapogundua mtoto si wako baada ya miaka 15 unafanyaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Helo br's n sis's naomba mnisaidie huyu mtu mtamsaidiaje anapogundua mtoto alielea baada ya ,miaka 15 si wake??
    Msaada tafadhali
    vigezo na masharti kuzingatiwa kwenye majibu
    weekend njema
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaache tu na aminye kwani kitanda hakizai haramu,huko kijijini wanazaa tu baba na mama wa jirani wakikutana mashambani,unawez a hata ww kwenda kupima dna na baba ako ukakuta si wako, tatizo wanawake wanabeba mimba wanaume hawabaki na uthibitisho wa mimba.simfagilii huyo mama bali namsikitikia huyo victim yaan mtoto.
     
Loading...