Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapogundua jina la mtoto wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CPU, Jul 30, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF
    Nimekuwa nikijiuliza kwa namna fulani suala la uchaguzi wa jina la mtoto.
    Mfano, mmezaa mtoto na mpenzi wako.
    Wakati wa kupendekeza jina kwa mtoto, mpenzi wako akawa anasisitiza sana apewe jina fulani. Ukakubaliana nae.
    Baada ya muda fulani, ukaja gundua kwamba hilo la mwanao ni jina la X-lover wa mpenzi wako
    Utajisikiaje, au utafanyaje??
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya maswali mengine bana!
    unataka niseme nitalibadilisha au?
    ndo sababu hutakiwi kufuatilia sana vitu ambavyo hata usipofuatilia havina athari.
    umegundua sasa, na ulisha muoa mama yake, na ulishambatiza mtoto.
    unaanza kuumia kichwa buure.kumbe hata usingefuatilia isingekua na tatizo.

    jamani! msipende sana kutafta opportunity ya kuwa doubt wapenzi wenu manake lazima mtazipatatu!
    hata wao wakitafuta za ku wa doubt ninyi watazipatatu, mwisho wa hizi doubt ni kutokuepo kwa imani kwa mwenzio
    na hatimae mtafaruku kwa mapenzi yenu.
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Zaa nae mtoto mwingine nawe mpe jina la X wako pia! Ngoma droo!
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kikubwa ni wewe kujua kwanini ulilikubali hilo jina la mtoto, kama ni maana ya jina,unapenda linavyotamkwa yaani vitu vyote ambavyo vilikufanya ukubali hilo jina.

     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Dawa ni kumtimua.
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani unaenda kusiko kabisaaaaaa!
    Na ufahamu kwamba, kuja kujua kitu sio mpaka uwe umekipeleleza.
    Vingine vinakuja automatically unajikuta umeshagundua hivyo
    Usiwe na mawazo ya kufikiria kila kitu kinaletwa kwa lengo la kuchonganisha ndugu

    Kwani tukisema tuanze kufuatilia kila afanyalo binadamu kuna mtu atapona?
    Think in a positive way ndugu . . .
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaaah, Aiseeeee
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Kikubwa ni kuhakikisha huwi katika mahusiano na mtu ambaye atakufanyia kitu kama hicho, huyo anaweza hata kukulisha mavi.

    I guess sijajibu swali, kubadilisha jina si kazi unaweza kufanya hivyo kama inakuuma kihivyo.

    Halafu kuanzia siku hiyo marufuku kulisikia jina, on the threat of a divorce.

    That is a type of infidelity, cheating actually. It's like every time your love mentions that name he/she comes in his/her mind.
     
  9. S

    Sharp Observer Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari andika jinsia yako (mwanaume/mwanamke) na kisha eleza uhusiano wako na yeye kama ni ndoa, wapenzi mnaoishi pamoja kwa muda mrefu au mfupi na jinsia ya mtoto. Pia eleza jamii inayowazunguka inawatambuaje! Baada ya hapo nitatoa ushauri wangu kutegemea na taarifa nilizoomba. Nina mfano wa kesi yako, inayomhusu rafiki yangu wa karibu
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa ni kupima dna ya mtoto..
    Mengine yatafuata
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    Kuna ubaya gani? Binti yangu nimempa jina la binti niyempenda akanitolea nje ikiwa ndio njia pekee ya kumsahau
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya yote yanatokana na sie wazazi wa siku hizi kujitia tunakwenda na wakati...wazee wetu walikuwa wanajua majina na maana ya majina ya watoto wao kwa kuwa they used to name them after their relatives and elders. Sasa siku hizi na hizi imani za flani ana tabia mbaya so mtoto akirithi jina lake atakuwa kama yeye, sijui ni jina korofi n.k. ndo hapo kila mtu anatoa jina alipendalo, nasi tunakubali pasipojiuliza linakotokea (na siku hizi kuna vitabu na sites za majina) Mwe!!
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    lol...mkeo analijua hili?
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ukiona mumeo au mkeo anatoa jina la x kwa mtoto wenu jua wewe ni kama maji kutuliza kiu ya soda. Kwa ufupi ni kuwa umuoa/kakuo basi tu kwa kuwa mwenye hilo jina amemtolea nje. Kha! Hilo kosa kwa kweli ni ngumu sana kupata msamaha. Giving "our childe" your lovers name??? Wazazi kama hao ndio wanaobaka watoto wa kuwazaa. Mapenzi ya ex yanaamia kwa mtoto
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yapo lakini. Kuna jamaa alisoma na hubby mwanae ana jina la binti nilyesoma nae mimi. Hubby aliwahi nambia kuwa jamaa alikuwa anamzimikia vibaya sana huyo binti ila sidhani kama aliwahi kumchukua. Hiyo stori alinambia wakati tuko wote college. Mume wangu hajuhi jina la mtoto wa huyo jamaa kwani they were not that much close na urafiki si wa kiivyo hasa baada ya kumaliza shule. Mimi najua kuwa mtoto wao ana jina la yule binti kwani nawafahamu wote huyo wife na binti mwenye jina. What I think ni kuwa mke hajuhi kuwa mumewe alikuwa amemzimikia mdada mwenye jina la binti yao. Siwezi kuthubutu kusema na najua mkewe hatakaa ajue.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    he he heeee halafu siri za aina hiyo huwezi jua
    inaweza kuja kufumuka katika mazingira ya ajabu mno........
    ni kama filam za kihindi hivi....unakuja kujua ukweli miaka kumi imepita.....
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahahah
    The Boss is always mjanja sana
    You won my today's credit

    Umeona mbali sana . . .
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaaah
    Anyway, SO mimi ni kijana wa kiume, na habari niliyoandika sio tukio lililonikuta, la hasha!!
    Ni kitu ambacho kimenijia akilini wakati nafikiria haya masuala ya mahusiano, na nimeweka hapa jamvini nikijua linaweza kutokea kwa yeyote.
    So kushauriana ni vyema kiasi kwamba hata likitutokea kati yetu mbele ya safari tunakuwa angalau na kujiandaa
    Mwaga maoni yako
     
  19. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sikujua, Siyawezi, Majuto, Fikiri, Sikudhani, Pilli,Tatu............ do you mean these names?
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya ndugu, ni vile tu kila mtu anavyojisikia.
    Wewe umempa jina la mrembo ambaye simply haujawahi kuwa nae kimapenzi. Lakin kwa mwingine si rahisi kuamua hivyo.
    Assume umepata mtoto mwingine wa kiume na mkeo akampa jina la bwana wake kabla yako . . . kwako utajisikiaje?
     
Loading...