Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapofuta namba ya simu......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jul 6, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hii huwa inatokea sana, alafu mtu akipigiwa simu huwa zinakuja sababu za "nimerenew line" au "nimepoteza simu". Kumbuka hawa wafuta namba wengine ni marafiki tu. Ninachojiuliza> inawezekana watu huwa wanakuwa na malengo gani wanapochukua namba na kuifuta baada ya siku chache? Nawasilisha.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kupoteza simu kupo na wengine wanazuga2,wakishakuchoka labda huna jipya au wanakuona unapoteza mda wao ukipiga huna lamana.
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sm znapotea smtm na unakuta mtu mwngin hn tm nahyo mtu
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mara nyingi huwa sio kweli huwa tunapoteza au ku renew namba za simu, hii hutokea kwa sababu maalum unakuta unaifuta namba ya simu ktk phonebook yako, hata mimi huwa ninafanya hivyo ninapoona mtu anakua msumbufu au anakua analeta mambo fulani ya kutangaza njaa kila wakati
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli nami huwa nafanya hiv kama mtu huwa sina issue nae
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dharau, unaweza ukawa umesoma na rafiki yako wa damu, siku inatokea kapata kazi nzuri kuliko ya kwako hata kukupigia simu taabu, atakuona kama hutakuwa na jipya kwake, we ukitosa ukampigia sababu ndo zinakuja ohh nilipoteza simu nika renew line, mara oohh nilibadilisha simu na nahisi namba yako ilikuwa kwenye scean ya ile simu ya mwanzo, mara ooh simu yangu sijui ina tatizo gani, haionyeshi majina ya watu.........
    Wakati niko na yeye karibu mbona haya matatizo hayakuwepo?
    Walahi kwa jinsi hii kitu inavoniboa, mtu ambae alikuwa rafiki yangu nikimpigia simu akaniuliza nitakachokifanya na mimi ni kuziondoa za kwake!!!
     
  7. S

    Sweetlove Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo sana na mtu anajikuta anasema uongo bila sababu ya msingi.though i also do.make unakuta mtu we ndo umpigie tu usipomtafuta hata mwaka hajigusi asa mi nsifute namba yake namfuga?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    lakini kufuta ni suluhisho? Si bora umwambie ukwel kwamba hutak mawasiliano naye?
     
  9. m

    mja JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    paperwork will never end, keep a copy on your physical phone books, kitabu cha simu ni muhimu kuandika kila number ya simu
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu simu tunazitumia ili kuwasiliana na watu tunaowaona ni wa muhimu/msaada kwetu...
    Binafsi nikimpigia mtu simu mara huwa najitambulisha hata kama tulishawahi kubadilishana namba...
    Najua kuwa anaweza kuifuta au hata kutokuhifadhi namba yangu kulingana na anavyonichukulia..
    Manake siya lazima ahifadhi namba yangu ilhali mimi ndiye nina mahitaji naye/kwake..

    Hivyo siyo lazima sana kuhifadhi namba ya mtu wakati huoni kama kuna jambo linalokulazimu uwe nayo...
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mimi ukiwa unanibeep beep sana huwa naifuta namba yako maana ni usumbufu.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    wengine nyodo tu zinawasumbua, anadelete namba, nikigundua umenidelete nami na kudelete
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Umesema kweli mkuu
    Ila kufuta no za simu inategemea kuna no ya mtu unakaa nayo kwenye simu yako mwaka mzima hajawahi hata kukukumbuka na sometime wewe umemtumia hata sms ila hujawahi kupata majibu na siku umempigia ndo anaanza kukuambia mbona umepotea sana wakati hajawahi kukutafuta sasa no ya mtu kama huyo inakaa kwenye simu ya kazi gani
    Wengine kazi ni kubeep na kutuma zile sms za tafadhali nipigie au recharge me au kupiga mzinga kila anapokukumbuka sasa no ya mtu kama hiyo niihifadhi ya kazi gani
    Kuna mengi sana yanayochangia ikiwemo poa dharau kila ninapokupigia simu ni lazima uulize wewe ni nani hata kama within a short period ni lazima uulizwe the same qn sasa hapo unaona kuwa yeye anaona hana haja na no yako so wewe utaihifadhi ya kazi gani
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nahisi naonekana mbaya ila nasemaga 'nilifuta namba yako, nani mwenzangu' ...hata mtu akikata simpigii!!..muda mwingine inabidi nifute namba zilizojaa kwenye simu bila sababu na hakuna mawasiliano ya zaidi miezi 6..simu kuwasiliana siyo kutunza namba!! Huwa sikasiriki mtu kufuta namba yangu yasimu pia!!
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sometimes mtu anabadili handset na anakuwa hajakopi namba zote kutoka kwenye ile simu ya zamani...
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie sifuti namba ya mtu yeyote, huwezi jua mbeleni unaweza mhitaji kwa jambo fulani na kuanza kujuta
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mwingine utakuta hajai-save,, ukikaa kimya ndiyo imetoka hyo..
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kweli inaweza kutokea ukaiitaji. Mimi huwa nafuta nikigundua kwamba kuna one way communication.
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    number inafutwa kama haina maana yoyote....nakumbuka ndugu yangu mmoja kila nikimsms eti anauliza wewe nani? unamwambia anaomba msamaha eti simu ilipotea, after sometimes ukimtafuta anauliza tena..kama mara nne hivi...je kuna umuhimu wa mimi kukaa na number yake? NAFUTA na hata nikihitaji msaada kwake na imagine kama hayupo vile...
     
  20. charger

    charger JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nini kujaza jaza manamba usiyoyatumia kwenye simu?kuwa black and white,ndio hawa watu wanakaa na makopo ya losheni yaliyoisha chumbani
     
Loading...