Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapoacha hela za ugali mchicha;unakuta wali na kuku la kienyeji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by major mkandala, Mar 9, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enyi wazazi
    angalien na familia zenu ona sasa
    kun familia hapa jirani imeleta kizaaza
    baba amekuwa akiacha hela ugali mchicha yeye
    hali anarudi usiku..kila siku mama yakamshinda
    kapata wapi hela hataki kusema...kaamua kupika kukumzima wa kienyeji na wali wako 3 tu...mzee kafikria kuhoji alipollala saa saba akafumba macho aanze kuuliz amama kasema ajibu mpaka asb..asbh ya leo tunasiki matusi mara kelele baba kamchapa mama bakora mama kaanza kufurumusha glass zote ndani amrushie mzee katoka damu inamwagika kama yuko siku zake...je ni haki kuuliza??
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    He lazima uulize na ujue ati,kieleweke kama kakopa,kaiba,kahongwa,kaokota,upatu...au?
    kuuliza lazima muulize mkeo, kwanini matumizi yamezidi pesa ulioacha.Usipouliza utakuwa mwaume kama binti. ILA sielewi muda upi muafaka wa kuuliza, je ni baada ya kushiba huyo kuku au kabla hujala?
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mambo ya ndoa ni magumu, ukiwa umefulia ni noma na ukiwa nazo ni noma pia
     
  4. d

    damn JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na ukiuliza baada ya kula ukaambiwa nimehongwa...na wewe unakuwa umecompromise kuhongeka kwa mkeo? bora kuuliza kabla ya kula....but kama una njaa? aghhhhhh
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    mama ni mjasirimali wa kisirisiri amwache aendeleze libeneke....siku si nyingi atamwambia wanahamia Masaki na watato wanaachana na shule za jamii mambo private tu!
     
  6. Sydney

    Sydney Senior Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume bwana, yaani hadi aone anaibiwa ndio ataanza kuchachawa, maswali na wasiwasi mwingiii, utadhani alichokuwa anakifanya yeye mwenzie kilikuwa hakimuumi! Looh! pole zenu!
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    mada zako leo za misosi misosi tu hadi nasikia njaa,anyway turudi kwenye mada,huyo mdingi nae hana dili,ikifikia unaacha hela ya mchicha homu kila siku inamaana ushafungulia milango ya mama aende akamegwe nje,kwahiyo ukijarudi ukakuta nyama,pilau,bata,hutakiwi kuuliza maana ndio dhamira yenyewe jipigie msosi wako jinyooshe.
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    eeeeh,eeeeh ikizuka vagi/ugomvi utauweza wakati una njaa? si una jua akina mama wengine ni wababe? kwa nini usishibe kwanza?
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkewe ni golikipa?labda alilipwa deni lake na mtu je.Pia sahukuru kwamba mkewe anamdai vinginevyo huku nyuma wenzake wangejichana na yeye akaambulia mchicha bila kujua kuwa wenzake wamekula vinono.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha ule wimbo wa african stars, KISA CHA MPEMBA.
     
Loading...