Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapo jikubalisha kubaradhuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Dec 3, 2010.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Home Affairs minister Shamsi Vuai Nahodha greets staff who turned up to welcome at the ministry`s headquarters in Dar es Salaam yesterday.

    watamtumia Nahoda kwa kadri watakavyoweza ,wakati utatwambia tusubirini jamaa ni naive .
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa mbona sura za akina mama hawa zinafanana na wastaafu wa EAC??? Ni watumishi wa wizara ya mambo ya ndani kweli!! Au ni mama ntilie wanaouza vyakula maeneo ya karibu pale!! Umri na mwonekano wao ndivyo vimenishtua.
     
Loading...