Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapo Danganywa na Computer.....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kadoda11, Dec 3, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Upo na Computer yako(laptop au desktop).Unaandika mchango wako au mada flani ktk mtandao wa JF.Unaipitia mara mbili mbili au tatu ili kusahihisha makosa ya kiuandishi.Unasahihisha na kujiridhisha kuwa ulicho kiandika kipo sahihi na hakuna kosa lolote.Una-post mada/mchango wako.Baada sekunde kadhaa baada ya kupost unaona makosa ya kiuandishi.Wataalam wa IT tusaidieni hapo,hii kitu inasababishwa na nini?.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Overlooking, unachokiona sio kilichopo pale bali kile unachokifikiria au kukitaka kiwe.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    mmh!!!aiseee
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana JF wamekuwekea kitufe cha edit, ili usahihishe makosa.
     
  5. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Gurta alilvyocomment hapo juu, hii kitu inatokea sana, wataalam wanashauri mpatie mtu mwingine ahariri kile ulichoandika.
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    hata wewe bmkubwa nina hakika ktk thread zako ulibofya kitufe cha edit mara nyingi lakini ulipo-post ukakuta typing arror.
     
  7. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Is true, kama ulisoma shule ya kata.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama unaandika mada ndefu, yenye kurasa zaidi ya mbili na kuendelea, unachotakiwa baada ya kumaliza kuandika, ni kuipitia taratibu na kwa uangarifu, bila kuruhusu usomaji wa kimazoea, hii nikimaanisha kuwa kusoma herufi kama zilivyo na si kufikiria kuwa ndivyo zilivyo... Mf: Changamoto & Chanyamoto, Ndevu & Ndefu, Kisha & Kasha n.k

    Kisha usikimbilie ku-post, iwache kwanza kwa muda wa kama dakika 30+ Kisha baada ya muda huo kupita, ifungue kazi yako na kuisoma kama vile unasoma bandiko la mpinzani wako na ukitafuta poit za kumjibu... Ukifuata hivyo basi makosa yatapungua sana.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida, na nikizikuta nagonga tena edit, labda kiondolewe hicho kitufe.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Is true = Its true au It is true.

    Gonga "edit".
     
  11. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kweli pia punguza pupa
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shule ya kata typical
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maneno yako... Waswahili wanasema mwenye pupa adiriki....!
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Ni kweli lakini mkuu Mwambie Mkuu Invisible arekebishe hili

    katika ku post Thread kisha Mtu akaona alichokiandika ni makosa na ana taka kurekebisha basi japo mumpe dakika moja ili aweze ku

    edit na kurekebisha yale makosa aliyoyandika Sio munampa mtu sekunde 10 hazitoshi kurekebisha hayo uliyoyandika jamani si

    unajuwa sisi wengine ni wazito sijuwi kwa sababu ya uzee au macho ni mabovu Mjaribu kutuvumilia kwa kuandika kwetu na kurudia rudia kuandika mutupe japo dakika moja baada ya kuPost Maandishi yaliyokuwa na makosa asante Mkuu X-Paster.
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
     
  16. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    "....iwache kwanza kwa mda....."hii kitu bhana inafurahisha sana.
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Red ni Error
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    ha ha ha.hii ki2 bhana...!!
     
  19. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    samahan bshost,sasa hivi ctacheka kwa sauti tena,ni mwendo wa kucheka kimya kimya-hapo ktk red.....:poa

     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ukicheka kimya kimya usitoe tabasamu mdomoni.
     
Loading...