Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapishana na mkeo bafuni guest house unaanzaje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Angalizo;maneno yyenye msaada
    wanandugu ni wakati mzuri wa kujiandaa na maafa badala ya kuanza kukimbilia ma jaketi na mengineyo wakati watu wanakwisha

    incase umefika lodge ukaenda kuoga mara unatoka unakuta mkeo anatoka bafuni nae ana taulo kuelekea chumba cha jirani naomba msaada step za kuchukua ili tuwendelee kupendana na kusameheana kwa hili

    nawakilisha
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii mtu unaweza ukafa kifo cha ghafla aisee! Eniwei, nadhani kama wote mmeshafikia hatua hiyo ama mmoja wenu ndio kafikia hatua hiyo basi tena, hakuna penzi wala heshima hapo! Hatua za kuchukua ni kwenda ku-file petition ya dissolution of marriage ile mje kuwa huru zaidi na kila mtu afanye apendacho kwa uhuru wake bila kufungwa na dhamiri. Hakuna haja kabisa ya ku-react violently or hysterically.

    Kusema eti mtasameheana na kuendelea kupendana mtakuwa mnayeyushana tu kwa maoni yangu. Mngekuwa mnapendana msingefanyiana hivyo. Kama mngeamua kufanya hivyo mngeambiana kwani siku hizi kuna mambo hadi ya open relationshiop - kwamba unamega na kumegwa nje na mwenzako anajua na hakuna cha green eyed monster wala nini.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huo mtihani, lakini ni bora kuwa mpole na kutulia ili muyamalize kiutu uzima bila jazba. Lakini nawe huko lodge unatafuta nini hadi yote hayo yakakukuta
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mwosha uoshwa
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haijanitokea... kuisoma tu nahisi damu inachemka mishipani...!!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa kila mmoja itabidi amjibu mwenzie kulikoni ingawa nyie wanaume kwa hali kama hiyo kosa kubwa litaonekana kwa mwanamke :twitch:
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mapenzi kwisha! Muhimu ni kila mtu na njia yake! Ukiuliza wewe umefata nini huku, utajibiwa hv, Na wewe umefata nini huku!:closed_2:
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    For sure :closed_2:
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Kwa wazee wa infidelity kama sisi Ni Marufuku:
    1. Kwenda gesti ambazo si self contained
    2. Kukutana na mkeo kwenye nyumba za uasherati
    3.Kuingia gesti kwa mlango wa mbele
    4.Kufungua mlango wa chumba cha gesti kabla hujachungulia kwenye tundu la funguo (huku ukisikiliza foot steps)
    5. Kuangalia nyuma au pembeni mara unapotoka kwenye lango wa chumba cha gesti
    6. Kuongozana na mtenda dhambi mwenzio (mwanamke anawahi kuingia na mwanaume anawahi kutoka)

    Ukizingatia yote hayo, kama wewe ni mzee wa infidelity, na mkeo naye akawa mama wa infidelity..... Haitakaa itokee mkafumaniana gesti. ASILANI:lie::lie:
     
  10. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Kwa utulivu kila mtu akavae nguo
    2. Kisha mtachukua usafiri wa pamoja wa kwenda nyumbani
    3. Mkifika nyumbani inabidi kutafakari kwa pamoja mustakabali wa ndoa

    Naomba kuwasilisha
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Mimi mke wangu hawezi kunituhumu uzinzi kama hajanikuta storingo ikiwa ndani ya mtambo. Hata akinikuta nimelala gesti na mwanamke ntamjengea hoja mpaka atakubali.

    Lakini yeye nikimkuta uchochoroni kasimama na mwanaume (hata kama ni baba, au kaka yake). Anahukumiwa on the spot kuwa yeye ni MZINZI aliyekubuhu tena MWASHERATI!!!!!
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo tu! sasa kumbe ni mzee wa infidelity?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Umepapenda hapo? Twende PM basi..............:humble:
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lunch umepata valuu ngapi vile?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Nimetoka mswaki, kavaluu kachupa kamoja kwa kukata kiu. Turudi kwenye mada, ukikutana na mmeo gesti utafanyaje?
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mzee nimekukubali...!!! Ila jamani kuna jamaa mmoja aligongana guest house na mama mkwe wake!
     
  17. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chrispin,
    Nimekubali
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Ahsanteni sasa wanachama hai wenzangu........:roll:
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo linahitaji thread. Lakini ukiangalia kwa dhati hiyo ni bonge la sekyurite. Manake hata wife akikufumania akaenda kushtaki kwa mama yake mzee una uhakika wa kushinda kesi!!!
     
  20. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nampa talaka! au ajabu mwanamke kutoa talaka? maana mpaka sasa nahisi tu naibiwa cjakutana na hata mwizi mmoja walau nifahamu wakoje, wanatofauti gani na mm!
     
Loading...