Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapiga simu unasikia inaita kule unaempigia wala haiiti - -airtel mtatufukizisha kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bona, Mar 22, 2012.

  1. bona

    bona JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    huu mtandao wa airtel unaweza kutufukuzisha kazi sie tulioajiriwa na tunategemea sana mawasiliano ya simu ktk kazi zetu za kila siku, kwa sasa ni kawaida kwa airtel unapiga simu au unapigiwa kwa mpigaji akiweka sikioni anasikia simu inaita ila kwa mpigiwaji simu haiiti wala haionyeshi chochote kwenye display wala hata baadaye hakuna missed call inaonekana imagine ndio bosi wako anakutafuta kwa issue ya muhimu alafu kesho mnapoonana anakuuliza kwa nini hupokei simu unajibu sijaona simu yako wala missed call si ndio utamtia hasira zaidi akufukuze! maana kwake amesikia zaidi ya mara kadhaa clearly ikiita!
     
  2. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    This is Tanzania. Ajira zenyewe ngumu halafu bado hadi network providers nao wanashiriki kuturudisha vijiweni? This's dangerous
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    i see, ndo maana yangu haijaita wiki mbili sasa loh!!!!!

    But hii mitandao ya simu ni headaches tupu...
     
Loading...