Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapendelea kula nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Jun 16, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Utafiti uliofanywa na Oxfam unaonyesha kuwa Watanzania tunapendelea zaidi kula ndizi na nyama. Ghana wanapendelea fufu na Kenya ugali. Ifuatayo ni orodha ya vyakula vinavyopendwa zaidi kwa asilimia.

    1. Ndizi na nyama - 12.9%

    2. Wali na nyama - 10.9%

    3. Wali na maharage - 9.9%

    4. Ugali na nyama - 9.9%

    5. Ugali na samaki - 8.8%

    6. Ugali na maharage - 5.5%

    7. Chipsi na Mayai - 5.5%

    8. Ugali na mboga za majani - 4.5%

    9. Wali na samaki - 3.6%

    10. Wali na dagaa - 3.6%

    11. Vyakula vya asili - 3.3%

    12. Ugali na mboga mboga asilia - 2.4%

    13. Ugali na kuku - 1.9%

    14. Wali na kuku - 1.9%

    Kwenye list sijaona kitimoto. Unapendelea kula nini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ugali samaki......
    sio samaki wa zenji hapo lol
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Una maana unakula yule samaki nchanga?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hapana..

    mimi ni ugali samaki,hawa wa ferry

    na wali maharage lol

    tunaita wali ndondo lol
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ndizi na nyama.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu hizi research wamewafanyia watanzania wa masaki na mbezi beach naona

    kila mtu anajua wali maharage ndio chakula cha taifa....

    kuna nyumba ikipita siku tatu bila wali mandondo

    watoto wanaandamana lol
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sweet lady

    mimi nna ndizi mshale,kama una nyama nije tupike tule lol
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nyama nnayo ndg, we lete hzo ndzi 2jipikilishe...lol... Naendelea kuchemsha nyama hvyo!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ndizi mshale waziweza wewe??????
    usije omba maji lol
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nimeshangaa Wakenya wanapiga ugali zaidi yetu
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!... Naziweza bana...
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na hiyo nyama yako ni ipi?
    ya kuku
    au ya bata???
    nasikia ya bata ndo yenyewe lol
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanapga ugal wth nini? Ila hta tz kuna maeneo wa2 wanakula sana ugal...
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vile umeonyesha unapenda nyama ya bata, itabd tuitumie hyo2 kupikia huo mshale...lol
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Napenda kiburu...ngararimu...
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     

    Attached Files:

Loading...