Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapenda taarab?

Discussion in 'Entertainment' started by Invisible, Apr 27, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kipya nawaletea wapenda taarab... Nafikiria namna ya kukitambulisha kwenu... Kipya na kikali! Nimekikubali, naamini ukikipata huenda nawe ukajikuta unaburudika haswa...!

    Get prepared... Bashiri ni kitu gani!
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    GT na mimi hapa tunapenda sana mipasho ya Mwambao!

    Hebu tupe jipya Mkuu!
     
  3. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee Yusuf, si mwingine...wachezea koki weye, utalowa ati. Soda ya kopo....na leo tena wanogewa mpaka wavunja kikapu. Mambo ya Nataka Paja mie.. teh teh teh..hebu kishushe mkuu
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tuweke tuburudike mkuu,lazima kitakuwa kibao kikali. Mambo ya mwambao kama kawaida burudani kweli.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Apr 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hizo zote zipo hapa:

    JF Taarab

    Bado...

    Nakuleteeni kitu na naamini mtakubaliana nami kuwa kitu 'kimesimama' kisawasawa!
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Taabu leo ni j3!

    Ingekuwa weekend ingekuwa poa zaidi ila lete tu!!!
     
  7. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hallo hallo, kidole juu babu! duh, yaburudisha yakhe..."wangu nimzibiti (balanta)..." heeeeeeeee, weweya!
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe tehe teeh hii makitu nilikuwa sipendi baada ya kupata kitu cha kizenji nikajikuta naanza kurusha vidole hewani kama tiara
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikimbilia hii thread nikajua ni yale mambo ya taarabu imo?
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    My Dear hujakosea ila ni kwamba kuna kibao matata cha taarabu Robot atatuwekea JF tukisikilize. Kwahiyo kaa mkao wa kukisikiliza maana najua na wewe hujakipata...
    Unaijua na hii ya muda kidogo 'Bunduki bila risasi'?!...Haloo
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    My dia hebu njoo kidogo basi tucheze taratibu taarabu za Juma Balo ama Bi Kidude....unawajua hao Bellies!
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha mbali,1960(usicheke kwa nguvu,LOL)!..Nawakumbuka hao wakongwe,tusubiri na hicho kibao kipya tuburudike vizuri. Hope by end of the week,kitawekwa hapa JF!...
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Oh,

    Hapana... Ukitembelea JamiiForums Taarab Music utakutana na wimbo wa kwanza huo ndo ukienda mpaka dakika ya 11 mashamsham yanakolea haswa!

    Kila la kheri katika usikilizaji!
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Taarab imo weye?
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ipo na inapanda mkuu, si unajua mahadhi yake na ujumbe ndani yake!..
    Unaendaga wapi siku hizi kucheki taarabu live zaidi ya lango la jiji?
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Heheheh Shem tafadhali...huyu bint analindwa na mitambo ya kuzuia mabazazi ...hutakiwi kuuliza....ni mimi tu hahahah sawa?
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    masha'Llaaah........
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Shem hata mie? mbona mie joka la kibisa sina sumu.....BJ ni mkata issue mwenzangu tunamkoma nyani hapa hapa.....
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hahahah yale majoka ya Kibisa likipata upenyo linaweza panda juu ya mti hahahaah unaikumbuka ile story ya Kenya?
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yo Yo, ukiwa free sikiliza hiyo taarabu ya Melody-Mwanamke Hulka

    Utaupenda nakwambia!..
     
Loading...