Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapenda rangi gani???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dark City, Jan 29, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimejikuta napenda sana rangi ya blue is the most preferable colour ....ingawa pia napenda while katika mazingira ya MMU!!


    Wewe unapenda rangi gani?


    Babu DC!!
     
  2. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Heshima yako kwanza babu.

    As for me the best colour is red, then follow white and last carrot

    Zingine just for fun

    Good Sunday Babu DC
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naipenda sana brown white red na black .
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Rangi ya maji.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ikoje tena hiyo??
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata black??

    Babu DC
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Poa sana,

    Hivi mtu huwa na sababu ya kuchagua rangi au ni kwa bahati mbaya kama ilivyomtokea Babu DC!!
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mi naona ni automatic tu unavutiwa babu.

    Au pia wengine inategemea rangi hyo anaitunia ktk nini, mavazi, mapambo, maua, sherehe, gift parcel n.k
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana,

    Mie nilidhani sina dira wa mwelekeo na ndiyo maana sijui kwa nini naipenda sana blue.....

    Umenisaidia sana kupunguza ugonjwa wa kisaikolojia!!

    Ubarikiwe sana,

    Babu DC!!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mim si mpenzi sana wa crazy colours...yani kuna yale marangi yana waka waka sana...makali makali yale...!that being the case naweza sema napenda sana blue na nyeupe..!

    diisii tuwasiliane aisee...!u hali gani bro?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I love black, then black and black again.
     
  12. E Original

    E Original Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napenda rangi ya pink coz nirangi zuri kwenye mapenzi?pia ukivaa nguo ya pink inatoa mwake sana.ina fatiwa na colour of the year nyeusi.good day
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Be blessed too.
    Na pole kwa kusikolojiwa na rangi.

    Tena unajua babu rangi ya BLUE nzuri sana, basi tu.

    Karibu tena.
     
  14. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Ngumu nyeusi..
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahaha,

    Kaka hizo rangi kali kali unataka kuwaumiza watu??

    Mie nipo mkuu....Nasubiri kuona majaliwa ya washikaji wangu kesho...si umesikia mkwara wa PM??

    Babu DC!!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yaani nyeusi kama mpingo??

    Una lako jambo!!

    Babu DC!!!
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana ndugu,

    Umeanza vizuri sana ila hapo (my colour) ndiyo umeharibu kabisa!!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli Koku,

    Umenifanya nishushe pressure yangu toka 140/100 hadi 110/65......

    Naweza kupumzika kwa amani na kumalizia week end!!

    Babu DC!!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli ndugu,

    Hiyo bwana inatisha...unaweza kukuta kila unakpita watoto wanakukimbia..Si unajua wanaambiwa kila siku kwamba black (darkness) ni nyumba ya ghosts!!

    Babu DC!!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kijani bana,si unajua mambo ya Yanga!!
     
Loading...