Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapenda nini Hapa duniani ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndokeji, Jan 14, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mimi napenda 1.kula 2.kulewa kidogo 3. Kuwa na marafiki wabishi. 4.mazoezi 5.mapenzi 6.kulala sana 7.ubishi 8.matani 9.kuvaa vizuri 10. Kuoga kwa siku mara tatu kama dosi .je wewe unapenda nini ?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sipendi kitu.
     
  3. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Napenda kuwa na furaha na amani ya akili wakati wowote.
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    wewe ni robot au jini ?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mimi.
     
  6. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika ulivyo'ainisha hapo juu....lazima uweke tofauti kati ya ''human needs'' na ''human wants''
    1.Kula si kupenda.....ni ''necessity in life''-usipende kula uone unavyo''dhoofu''
    2.Pia, level of ''income and life style''-Kuvaa,mazoezi,kulewa,kuogelea kwa watu wengine si vitu vya kupenda...sababu vipo tu amezaliwa amekuta vinamzunguka.....kwahiyo an''adapt/adopt''.
    3.Mazingira yana nafasi wakati mwingine katika nini unapenda:mfano unakaa uswazi-vitu kama ubishi ni kitu cha kawaida kabisa.
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi napenda chakura kilchopikwa na mama (means cha kiafrika), pili MPYOLO
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe si ungesema unapenda vyote maana umeta vyote sasa
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    @ Kwi Kwi
    . . . kwasababu tu kula ni necessity haina maana mtu hawezi kufurahia(enjoy)/penda kula. Kuna watu wasioependa kula, kula yao ni ya kulazimishwa/kujilazimisha na kuna watu wanaofurahia kila kijiko cha chakula wanachoweka mdomoni.
    . . . Mavazi nayo watu wanapenda na ndio maana kila mtu anavaa mavazi tofauti na watu wengine. Hio ndio sababu ya kuwepo kwa fashion na style za kila aina
    . . . Kulewa/kunywa pombe watu wanapenda na ndio maana sio kila mtu ni mnywaji/mlevi. Ingekua watu wanafanya kwasababu tu wamekuta wengi wetu tungekua tunakunywa kwasababu tumekuta wakubwa wetu na wengine wanaotuzunguka wanakunywa.
    . . .Mazoezi/kuogelea/kutembea bustanini/ ni vitu ambavyo wapo wanaofanya kwa mazoea, wengine kwa uhitajina wengine kwa kupenda.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu umejaribu kumweleza vizuri kazi kwake kuedit thread yake maana anaonekana kaiandaa bila kufikiri kwa kina
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kha chakura?!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    napenda
    1. Kula
    2. Kulala
    3. Ku****
    4. Kutaga
    5. Marafiki wanaopenda ligi zisizo na kombe ila wawe na hoja.
    6. Musiki
    7. Kativi kidogo
    8. Anga
    9. Miamba
    10. Bahari
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nampenda MUNGU NA MWANANGU KIPENZI
     
  14. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenye RED...Naomba zingatia yafuatayo my dear Lizzy
    Kula ya kulazimishwa kweli?-Nenda kawaulize wasomali kule somalia.Inakuwa ya kulazimisha kwa wale wenye uwakika tu wa kesho atakula.

    Mavazi nayo watu wanapenda kweli?ndio maana kuna fasion na style kweli?-Nenda kijiji ''interiors'' singida kwa watindiga uwapelekee yebo yebo au Chupi/Boxer eti imeandikwa ''DIOR'',''D&G'' kama ata wanajua fasion nini.

    Mazoezi:Nina wadogo zangu wako sweeden......wakija hapa Bongo uwa wanawashangaa vijana wenzao wanawezaje kukaa siku nzima bila hata kupiga ''push ups''-You see where am heading here?

    Mabaharia nao kuogelea ni kupenda kweli?Nenda pale DMI Kuna course wanafundishwa kuogelea(i stand to be corrected on this)

    U.SA na nchi nyingine nyingi za maghalibi kutembelea bustani ni part and parcel of their daily life-kama au''walk the dog'' basi ''to get some fresh air''

    Lizzy upo hapo................
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ninapenda Diversity iliyoko katika uumbaji wa Mungu.Wote tungekuwa alike life would've been boring..
     
  16. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,940
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Pesa kwanza mengine mboyoyo tuu.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao unaowaongelea hawawakilishi watu wote, ndio maana kuna sehemu nimeandika wengine wanafanya kwa MAZOEA, wengine UHITAJI na wengine KUPENDA.
    Kijijini hata kama hawavai disigner stuff haina maana hawachagui, nimeishi kijijini NAJUA. Na kuhusu mazoezi mimi NAPENDA kukimbia, sina ulazima wa kukimbia, sikuzoeshwa na mtu I just enjoy it, hapo hapo wapo wanaolazimika kufanya hivyo ili kupungua/kuimarisha mwili na wengine wamezoea tu.

    Ni sawa na kupika tu. . . . kuna watu wanapika kwasababu wanalazimika kufanya hivyo majumbani mwao (hawana ujanja), hata wapishi wa mahotelini wapo wanaopika kwasababu ni kazi na hawaifurahii hata kidogo. Kupika huko huko wapo wanaopenda, mimi nikiwa mmoja wao. Yani hata kama wapo watu wengine wanaweza kupika chakula kizuri tu bado naweza nikaamua kupika mimi kwasababu NAPENDA, na hata baadhi ya wapishi wamejiunga na hiyo fani kutokana na MAPENZI yao juu ya chakula.
     
  18. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mungu aniwezeshe watu wanikumbuke kwa matendo mema.
     
  19. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lakini mkuu, kusudio la Mungu hapo mwanzo lilikuwa kuwa binadamu wote tuwe sawa ktk angle zote, so unaposema inge-bore, unamaanisha nini?
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    napenda kusali na kufanya yale yanayompendeza Mungu hapa duniani ili kesho niuonje ufalme wa Mbinguni
     
Loading...