Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapenda chakula gani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by princess enny, Jul 24, 2012.

  1. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    je chakula gani unapendelea!!??
    mi napenda ndizi & maini au samaki!!
    wewe jeeee!!!!!!!!????????????????????
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi napenda chapati na mchuzi wa kuku au samaki yani mwanamke ka hajui kupika chapati huyo hajakamilika (my
    opinion tho) :happy:
     
  3. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata za maji???????????
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Woooo!!! Ho ho hoooo!!! Hapo umenigusa hadi kunako princess enny...Chakula ninachokipenda sana kuliko vyote katika ulimwengu huu jamani ni nyama...yaani mimi na nyama kama mke na mume...yaani sio siri nyama imeuteka moyo wangu na kuuning'iniza kwenye bulb...Apart from nyama pia napenda vyakula vyote vinavyotengenezwa kwa ngano.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!!! so hata lilipotokea bonde laufa still uikuwa unakua nyama!!??
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Bonde la ufa kitu gani...??? kwani aina zote za nyama zitakuwa na bonde la ufa? kama ng'ombe wakipata bonde la ufa nahamia kwa mkuu wa meza...mkuu wa meza wakipata bonde la ufa naamia kwa kitu cha chicken...nao wakipata mafua ya ndege nahamia kwenye wanyama pori...unabugia kitu cha swala...umewahi kula swala wewe?
     
  7. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we mkali!! sjawah kula swala mie!! nyama pori zenyewe adim!!
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Tatizo sio kuwa adimu...tatizo ni jinsi ya kuzipata...babu yangu alikuwa OCD wa mkoa flani na alikuwa muwindaji mzuri sana wa nyama...yaani hizi nyama za porini nimetafuna za kila aina.
     
  9. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hadi mamba!!!????????
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ha ha haaaa!!! kwani mamba ni mnyama wa porini na wewe? mamba si ni mnyama wa mtoni?
     
  11. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani maporini hakuna mito!!??
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mito ipo...kwani wewe umeshawahi kula mamba?
     
  13. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    swala cjawah kula!! nyat namla kwa manati!! sembuse mamba!! ntampatia wapi!??
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bokoboko
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ugali samaki sato wa kwetu kanda ya ziwa
     
  16. S

    Skype JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi ugali na furu
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Furu wa kukaanga ndo nawapenda
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    napenda vyakula vyote
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Leo zamu ya nani kunipikia?
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Du wewe kweli ni chiboko, hivi hawa furu bado wanapatikana kweli?.
     
Loading...