Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapata Taswira gani hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by RayB, Jul 30, 2011.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]

    Hapa Kiongozi wa nchi anaonyeshwa wananchi wake wakifanyishwa kazi katika mazingira magumu. Hebu tazama hapo kinamama hao wanabangua korosho bila ya kuwa nyenzo za kazi kwa usalama wao na kiongozi anafurahia tu.

    Sasa kama kiongozi alipita na hakuliona hili unategemea hawa wenye kiwanda watabadilika kweli?

    Picha kwa hisani ya majengwa blog
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi si huwa wakienda nje wanaona wanatembelea viwanda vya wenzao? sidhani kama kuna nyenzo duni kama ivi. Hii picha inaonyesha siku iyo mwajiri aliwanunulia hayo magwanda tu akawapa na kiposho flani ili kesho yake waje soap soap kwasababu amir jesjhi mkuu anapita
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hatuwezi endelea kamwe! kwa viwanda primitive kama hivyo khaaaaa na Jamaa anaona sawa tuuu
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayo magamba ya KOROSHO naskia ni hatari sana kwenye NGOZ YA BINADAM,YANATOA VIDONDA
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wasiwasi wangu ni hao wamama wanaobangua korosho mikono ikiwa wazi , baada ya mwaka mikono itakuwa haitamaniki. Ulizia kitu inaitwa CNSL ( cashewnut Shell Liquid). Ni kemikali hatari sana
     
  6. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    industrial revolution
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ili mradi mkono uingie kinywani baba...sasa wafanyeje...nayeye kwaanza ndo anafikiria safari kwenda Ulaya..... Subiri ikipita siku kumi tangu naandika hii hajasafiri.... niambie .
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wangejitahidi hata waoshe hizo meza kumzuga huyo msela.
    Pathetic.
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    aibu tupu. sina hata la kusema...sijui alienda kufanya nini jamani anawazidishia tu machungu wananchnji...
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Hivi hizo korosho si zitaunguuza mikono yao jamani? Mashine za kubangua korosho nazo sio kama koti?
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao watu amewakuta wakiwa wanabangua korosho bila mashine, walianza kabla yeye(JK) hajaingia madarakani.
     
  12. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kilimo kwanza ndo ameanza kuifanyia kazi ameanza na amihogo akafuatia na korosho baada ya hapo ataenda kukagua mashamba ya kitimoto
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tena kwa unafiki wa waajiri wa Tanzania unakuta hapo mwajiri amjetahidi kutengeneza mazingira kabla kiongozi huyo hajatia timu. Kweli tutafika? Sasa hapo akiondoka mwajiri hatabadili kitu kabisa manake si hata Rais ameona na hajasema kitu?
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni aibu kabisa hi!
    Hicho ni kiwanda nacho?
    Hawakumpeleka kwa mama lishe mmoja kutembelea hotel yake?
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Acha aione ili ajue wananji wako ktk hali gani wakt yeye anafanya uzururaji



     
  16. wende

    wende JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Presda anashanga tu na wakati hao wamama wanafanya kazi ktk mazingira ambayo sio salama kabisa!!
    Quick look:
    1.Hawana gloves-kujikinga na athari za mikono yao from hiyo fluid na michubuko!
    2.Hawana safety goggles/miwani-kujikinga macho yao from fluid/maganda-vyaweza kurukia kwenye macho yao na kuleta defets.
    3.Etc etc.
    OK..Yeye yupo shallow,Je ata hao delegates aliongozana nao hawayajui haya?? Watakuwaje Mawaziri kama hawajui ata just simple basics za industrial safety???...Kiujumla,Hakuna ata just a simple "Housekeeping" ktk kiwanda hicho...wameshindwa ata kumzugisha jamaa!
    SHAME!
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Utadhani kiwanda cha chuma chakavu kumbe wanabangua korosho
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapo ni uelewa wa kiongozi huyu. Sintoshangaa nikisikia kuwa na yeye ana hisa hapo
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    What the
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Jamani mumeona mkono wa kulia wa huyu mbayuwayu kama umepooza vile !!!!
     
Loading...