Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unaonaje ukisoma hii hapa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Feb 23, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sometimz bana, you may find embarasng ur self when reading a T-shirt of ur fellow man reading"YOU ARE MY PRECIOUS FUTURE HUSBAND"
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna wengine hununua T-shirt bila kuzisoma zimeandikwa nini, na pia kuna wengine kwa sababu ya shule labda, wanasoma ila hawaelewi maana ya hayo yaliyoandikwa. Nafikiri wanahitaji kuelekezwa maana ya maneno yaliyochapishwa kwenye hizo T-shirt kwa wale watu walio karibu nao kuliko kuwaacha wakidhalilika pasipo kujijua!
     
Loading...