Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unanswered Question: Kitabu cha KIKWETE kimeuzwa nakala ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adolf Hitler, Mar 15, 2012.

  1. A

    Adolf Hitler Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni December 11, 2010 pale Kitabu kinachokwenda kwa jina la "A Political Biography of Jakaya Kikwete" kilichoandikwa na anayejiita prof Julius Nyang'oro kilipozinduliwa kwa "mbwembwe" katika viwanja vya ikulu jijini Dar es salaam.

    Haitoshi tukaambiwa kuwa gharama ya kitabu kimoja itakuwa Tsh 25,000 (ambayo kwa watanzania wengi ni ndoto) lakini pia tukaambiwa vitaanza kuuzwa UDSM, Pia vimeandikwa kwa kiingereza (watanzania wengi hawajui), sasa ikiwa ni zaidi ya mwaka mmoja na miezi miwili tangu kitabu kizinduliwe nataka kufahamu;
    a. kimeuza nakala ngapi?
    b.kwanini bei ilipangwa kubwa? Je, ili masikini wasinunue au alijulikana hakitauzika?
    c.kwanini hakikugawiwa bure? mbona CCM wanapesa ya kumwaga tu? kama ya kununulia mabango na kulipana "miposho"
    d.Mbona kitabu hiko hakipo mitaani? ni gharama sana au hakiuziki? kwanini?
    e. Je nini kifanyike? kitabu hiko kigawiwe bure?

    SOMA ZAIDI: http://ikulublog.com/2010/12/profesa-nyangoro-aeleza-sababu-za-kuandika-kitabu-cha-jk/ na http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/169005-julius-nyangoro-author-of-kikwete-bio-resigns-from-unc.html
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mtanzania atanunua kitabu chenye pass ya uchumi ya rais, au atanunua msosi na matibabu kwa familia?!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    si bora angetungiwa kingunge? Watu tungepata angalau udadisi wa kumsoma huyu atheist anayeapa kwa kutumia katiba. Mtu ambaye hajulikani umri wake. Mtu ambaye hazeeki. Tungenunua hicho
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Hadi juzi zilikua zimeuzwa nakala 6
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Sijui lengo la Nyang'oro lilikuwa nini katika kuandika kitabu hiki, ila nadhani naye hana integrity; amewahi kukumbwa na kashfa kazini kwake huko North Calorina.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alidhani anaweza kumficha ndovu nyuma ya chandarua.
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hata kingetolewa bure nisingekichukua, nijifunze nini humo? Jinsi ya kutengeneza mitandao ya kugombea urais? Kwa sababu ndio jambo kubwa alilofanikiwa (?) maishani kwake.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dont talk about people, talk about issues. Hivi nikinunua kitabu nakwenda kukisomea mtaani? Watu ni wale wale , akili zile zile , mawazo yale yale. Mapinduzi ya kifkra kwanza yanahitajika kwa watu kama wewe ili ujitambue wewe ni nani, nini unatakiwa kufanya wakati gani na kwa manufaa ya nani. Unafikiri hii thread yako ina mchango gani kwa Mtanzania?
     
  9. k

    kipanga mlakuku Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thatha r u ok? mbona hueleweki? umetumwa? je unadhani tusipojua zimeuza copy ngapi how do we know jk anakubalika vipi? i guess you speak out of ur mind!
     
  10. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,629
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    zimeuzwa kopi milioni moja
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we acha uongo,nani kanunua hata kama ni town!?Ili iweje?Tuambie ni mkoa gani au sehemu ipi hasa kitabu hiki kivunja rekodi ya kununuliwa zaidi kama siyo stori tu mr!?
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Haiyumkini kutafuta ubunge wa kuteuliwa na uwaziri.
     
  13. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yani hicho kitabu nikipewa nageuza karatasi za kufungia maandazi gengeni.
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hicho kimetoka lini? kinausu nini? kama kina mambo ya Jakaya mimi sinunui kamwe:A S 13:
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hazikufika idadi hiyo ktk kuchapishwa!
     
  16. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu usije thubutu kufanya hivyo,utapoteza wateja wengi sana...mtaani kwetu raia walishagoma siku nyingi kufungiwa vitumbua na mandazi kwa magazeti ya Uhuru,Mzalendo na Taifa leo,alfu eti wewe ndo utuletee kutufungi vitafunwa kwenye kulasa za hicho kitabu!?,itakula kwako...
     
  17. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wakiangalia anayoyafanya Jk juu ya maamuzi yoyote yale, wanaona ni kupoteza hela kununua kitabu hicho, watajifunza nini?
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Katika kipindi hiki hakuna kitabu cha politician kilichouza zaidi ya kitabu cha Sugu From the streets to parliament na itachukua muda kuvunjwa rekodi.
     
Loading...