Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unanilostisha tu bora niende zangu...............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinafungu, Jun 13, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Yalikuwa maneno ya kipenzi changu kuanzia 1990 hadi 2004, vitoto vinakua , tukaona tutafute mbadala wa kipato badala ya kutegemea kamshahara kangu tu.tukaanzisha biashara, na msimamizi akawa ni yeye, mwenzangu huko akapata walimu wakampa somo likamkolea. nyumbani kukawa hakuna amani, hisani na maisha ya watoto hakuvijali akili yake ikawa kuvunja nyumba na kukimbilia utajiri ....., wazee wakatusuluhisha lkn sikio la kufa halisikii dawa. nyumba ikavunjika . tangu wakati huo hadi leo ni ndg zake tu ndo wanaokuja kuangalia watoto ,yeye ni aibu kwenda mbele. amejaribu namna turudiane uwezekano huo umekosekana kwani mimi tayari nimeoa , maisha yamempiga kisawasawa namuonea huruma lkn mchuma janga hula na wa kwao. nimejifunza jambo ktk maisha ya ndoa , usitupe penzi alilokupa MUNGU kwa kutaraji kupata kwa akili yako utachemka.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Huwa ni kawaida ya baadhi ya wanawake.Wakiwa na aina fulani ya maisha wanawakataa wenzi wao wa kitambo au hawawataki wanaume wa aina fulani!
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dada alisahau kwamba, dunia duara
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakujua kama ulookota nae kuni ndio unaeota nae moto?
     
  5. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya yamekutokea kweli au ni hadithi tu?
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo ni kupata fundisho tu
     
  7. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    msamehe ulikua ni utoto tu amekua sasa ameacha
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    No difference, muhimu somo limekuingia ama??
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,831
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    that ''what goes around..comes around''
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    i see. . . .
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Tunza wanao, make more money usithubutu kumrudisha huyo kiruka njia, atakurudisha nyuma sana.
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ni kweli hutakiwi kutupa penzi..ila unaonaje ukimfanya kama kimada tu maana old is gold bwana uezi jua
     
  14. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Okee,tumekusikia
     
  15. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hapa kaka umenigusaa.
     
  16. majany

    majany JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hii ni karee..
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwenye Imani yangu tunaamini kwamba riziki ya wote wanaokutegemea nyumbani kwako hupitishiwa kwako- na kama tujuavyo rizki tupewazo na mungu hazilingani, kila mtu anajaliwa kulingana na mapenzi yake. Inawezekana mume/mke akajaliwa kipato kikubwa kuliko mwenzie lakini kinapitia kwa anayetoka kwenda kutafuta, siku kila mmoja akienda njia yake huenda na rizki yake; ndio maana mara nyingi familia iliyo na maisha mazuri mmoja huadhirika pale wanapotengana.

    My take-mng'ang'anie uliye naye kama una ridhika na hali uliyonayo.
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo ni matokeo ya kawaida! Kuna tunaoambiwa w a s e ng e baada ya kwishamzalisha mtu watoto wanne.
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aisee!
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Huyo aliyekimbia nyumbani kwake bila kufukuzwa na kuishi mwenyewe nje kwa uhuru bila usimamizi wa mume hafugiki tena. Ukimchukua ni sawa tu na kujaribu kufuga kunguru kwani ataishia kukupasua kichwa tu. Busara ya kawaida inakutaka ukae naye mbali. Kama unamhurumia, kwa sababu ni mama wa watoto wako, na una uwezo basi msaidie mtaji aanze biashara nyingine kama ataweza.
     
Loading...