Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaniacha kwa vile umepata unachokitaka.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Apr 26, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hii kauli inakera sana,mnashindwana kwa mambo mengine ila yeye anang'ang'ania 'umeniacha kwa vile umeshapata ulichokitaka"

    Kwani we ulikuwa hutaki?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana kwa wapenda kuchovya halafu wanatoka nduki..
     
  3. y

    yplus Senior Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na yeye anakuwa amepata alichokitaka.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ila wanawake wamekariri hiyo kauli
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    sasa kama kapata kwanini aanza kukuambia wewe?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh . . . . .
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo kinachokukera ni nini?? Na kwanini hiyo kauli ikuguse saaana?
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    inanigusa kwasababu nia yangu haikuwa hicho kauli chake
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo umekariri kuwa hiyo kauli hutoka kwa wanawake!! We umeshaachana na wangapi ambao wamekutamkia hivyo??
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kama ni utupu hata mimi si nimeona wa kwako....ngoma droo! kauli kama hizi za kujilegeza ndo zinazowapa kichwa wanaume na kuona kweli wanawake ndo huumia kama mkibreak mapema......
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nafuu hiyo mkuu kuna wanayosema umenichezea sasa umenichoka ndo najiuliza kama mimi nimekuchezea wewe hujanichezea.Hii jinsia kukaa nayo unahitaji uvumilivu sana
     
  12. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nshaambiwa maneno haya!
    Kumbe ni wimbo wa taifa!
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue yeye bado anataka, tena anataka dudu tu, hamna jingine.

    Mi kauli hizo huwa nazimaliza kwa kula mzigo tena, na sikunyingine akitaka namtafuna tena, hata kama uhusiano wetu ulishakwisha.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    yaah naona unaguna,au huwa unasema hivo hivo
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    swali inabaki kwani yeye alikuwa hataki ninachompa?
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hii kauli inaonyesha kama yeye alikuwa haenjoy mlipokuwa pamoja
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaosema hayo Maneno ni wale wasio jiamini umenichezea,umenitumia,sasa ushapata mzuri anaekufa, kwangu ulijishikiza tuu haya nenda kwa huyu alokua mtamu na mzuri zaidi,kama unajiamini akikwambia staki mwambie naiwe basi nilikua nakuonea vibaya kukwambia lakini hasa nilikua nishachoka umefanya jambo la kiume sanaaaaa kusema basi haya mwenzangu kila la kheir... na unaanza kujipanga tena upya.
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    labda hawajielewi mana ule mchezo mnacheza pamoja
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ni zaidi ya wimbo wa taifa mkuu
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kwahiyo anaogopa atamiss nini?
     
Loading...