Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unamtisha mwanao ntakuchoma sindano? Sindano zisizo na maumivu zinakuja

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Sep 18, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    wengi wetu tumepitia udogoni stage hii ukiambiwa kitu unakataa basi mzazi anakwambia ''ntakupeleka kwa dokta ukachomwe sindano''.
    [​IMG]

    Wanasayansi wa korea wamegundua sindano ambazo zitatumia laser na kusababisha kutopata maumivu ukitibiwa. Sindano hizo zitapitisha dawa kwenye upenyo wa ngozi wa vinyweleo na kusababisha dawa kuingia bila kuumiza tisue za ngozi

    Njia hii ni mwendelezo kwan mit walishagundua kua wanaweza kutumia mabomba yenye presure kupitisha dawa bila sindano.

    Je tutawatishia nini tena watoto?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ije tu maana....mi mwenyewe ni muhanga wa sindano....sitaki kabisa........
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa style hii bakora kama kawa kama dozi!!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Naahirisha kuumwa hadi zifike huku!
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee mara ya mwisho kuchomwa sindano ilikua 2003 tena ilikua shuleni sindano za chanjo,
    bora ninywe doz ya vidonge 100 kuliko sindano 1, wacha zije bongo zitusaidie na sisi
     
  6. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    o_O aisee siwange zilete enzi zile mimi simalizi mwezi bila kuchomwa sindano za masaa ...watoto wa miaka hii watakula raha
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah.. Bora zije.. Maana sindano naogopa na vidonge sipendi
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhhhhh
     
  9. N

    Nyasiro Verified User

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi bado naogopa bora wabadilishe na hako ka shape
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ushakuwa mkubwa wewe!, Vitu vidogodogo kama hivyo hutakiwi kuogopa.
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    2003 ulikuwa unasoma darasa la ngapi? Mkuu??
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    la 5 mkuu
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    ujue nkiangaliaga movie naona watu wanaokua na role za kutumia computer mara nyingi wanamsaidia star wa movie kukamilisha mission wanakua waoga sana. Same hapa jf mbona kila mtu aogopa sindano?
     
  14. d

    deecharity JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mh kwel we wajuzi..
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kawaida tu mkuu, hata mbuyu ulianza kama mchicha.
     
  16. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sindano balaaa
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunawatishia na ile ya zamani. Utalaam huo hawana wa kugundua ujio wa mpya.
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    ila hizi sindano zina madhara yake
    mm mwisho mwezi july mwaka huu
     
  19. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matibabu ya sindano yanapigwa vita. Tiba kwa kutumia tabs nk ndo iko kwenye chati kwa sasa.
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Na kuna vidonge pia vina madhara vinasababisha hadi vidonda vya tumbo vidonge vigumu haviyeyuki, sindano nzuri kwa matibabu ya fasta
     
Loading...