Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamtambua Mh. Lowassa kama nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ha ha ha, Feb 18, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF, je unamtambua Mh. Lowasa kama kiongozi wa aina gani? Hii itasaidia hawa viongozi kujijua kupitia mitandao ya kijamii na sio kupitia takwimu na ripoti za kupika..Funguka.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kama mwizi wa kimasai aliyesomea sanaa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.Ndiye chanzo cha matatizo yoye yanayojitokeza hapa Tanzania.Kama aliyekwisha kutabiriwa na Shaaban Robert kwenye Riwaya ya Kusadikika kama 'Majivuno'.Kama mtu ambaye kama Mpare Saidi Mwema akiniruhusu nimlishe sumu mtanzania mmoja basi atakuwa Lowassa.I hate myself to be born and live with Lowassa in Tanzania..ptuuuuuuuuuuuu!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Namtambua kama mtu asiyeogopa kufanya kile anachokiamini na kukisimamia vizuri .
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama mtu tuliyeonywa na Mwalimu NYERERE kuwa ni wa kuogopa na akamtaja kuwa hafai kuwa kiongozi. Tulipopuuzia maneno ya Mwalimu leo laana inatutafuna kama ukoma!
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa ana shahada ya sanaa kwangu namwona kama msanii
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    rais wa 2015
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    how?
    by people's choice?
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama Mtu jasiri kwa kumua yeyote anayepingana naye kimawazo, jasiri kwa kujilimbikizia mali akiamini kuwa ni mtaji kwa kila anachokihitaji.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Definitely...what is the difference btn Lowassa and CCM anyway?
    hawa hawa ambao huwa wanaichagua CCM ndio hao hao watampigia kura EL tena kwa kishindo...by now his credibility level is 40% by 2015 it will be 100%
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    FISAD GWIJI! Mtu wa kumwogopa..
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    FISAD NGULI/GWIJI! Mtu wa kumwogopa..
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280

    hivii the date ni 2015?
    sio earlier?
     
  13. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenye macho haambiwi tazama..
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Namtambua kama pacha wake Blandina Nyoni kwenye ishu ya upigaji,kama ntaw grade basi wote ni mafisadi bingwa!!!
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Vile vile namtambua kama laigwanan mkuu wa nchi hii.
     
  16. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Politicaly, he is a vry giant n strong leader who is destined wc directive vision!Mengneyo wadau ni HASIRA 2subir make watz 2nachongaga xana ikfka uchaguz chali!mengneyo kwa EL ni nyma ya PAZIA!Lazma uwe n 3rd eye!
     
  17. M

    Madodi Senior Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namtambua km Rais ajaye wa Jamhuri yetu
     
  18. L

    Luluka JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani nitakuwa na mawazo tofauti na wengi kuhusu lowasa.mi namuona kama ni kiongozi mchapakazi na once anapokuwa na cheo fulani anafanya kweli. I believe Lowasa ingawa anatuhumiwa kwa ufisadi ni kiongozi mchapakazi na muwajibikaji.ni bora ya mwizi anayeiba na kuleta pia maendeleo kuliko mwizi ambae hafanyi lolote la maana kama baba fulani.nahisi anataka urais ili awaprove watu wrong
     
  19. S

    Sindato Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how?
    by people's choice?

    Kwangu mimi ni mtu mwenye tabaka zote za ufisadi ila pia ndio kiongozi aliyeonyesha kudhubutu hadi leo ikiwepo kujiuzulu alipohusishwa na richmond! Ni mchapakazi na mjasiria mali! Matatizo kama binadamu yepo: Kisasi, utajiri ambao ni yeye pekee ndio anajua chanzo, kutokusamehe! Lakini ni yupi yu msafi ampige mawe! Ila anza na Haji Mponda!:ballchain:
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kiongozi mchapa kazi na mwenye uthubutu ktk maamuzi.
     
Loading...