Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamsindikiza mama yako stand kupanda gari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Apr 16, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unamsindikiza mama yako stand kupanda gari anaenda
    likizo kwao, unarudi nyumbani unamkuta baba yako
    anafanya mapenzi na house girl wenu!!! hebu niambie
    utafanya nini hapoooo.......
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukiona hvyo ujue ndo mchezo wao, co kwamba ndo wameanza, daaaa! Ila pagumu hapa cz utamwambia nini baba akuelewe? Itabidi ukubaliane na hali halisi... Mwambie anachofanya co kizuri cz anamzalilisha mama yako kwa kutembea na h' g, km vp atangaze ndoa ili awe bi mdogo.
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa labda inawezekana walikua na internal conflict na mother ndio maana akaamua kutuliza hasira zake
     
  4. D

    Degelingi Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapotezea tu! kwanini naye hakumsindikiza mpenz wake? huyo atakuwa malaya!
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    madingi wakishafikia age fulani mapenzi hua yanapungua kwa wake zao ndio maana hata kusindikiza mkewe anaacha au kutembea pamoja barabarani wanaacha wakiwa pamoja mmoja anatangulia mbele
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Utaendelea kumheshimu baba.
    Na kuanza kukubali nafsini kwako kwamba House girl ni Mama yako mdogo!!
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    never siwezi hata siku moja kukubali hg akawa mama mdogo huyo nitaona tu kama hawala wa dingi
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha! Mapenzi ndo yashahamia kwa h'g.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama dingi kesha onja ndo tayari ni mama mdogo, ukubali, ukatae, haibadilishi.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    utetetez wa kiume
    hasira zako ukimdo haus gal ndo ztatoka?
    ahh apo apo sm kwa bmkubwaaaa.....ebu fanya urud home kuna pbm...then namwambia haus gal ajisemeleee mwenyewe
    mimi stasema kitu bt ntamwambia tu mama mwulize dada analo lakukuambia.
    afu apo apo naenda kumuomba baba ela za matumizi tena nyingiiiiiiiii najua tu atanipa apo apo
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ntaomba sub
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rose1980 mzee akijua kua wewe ndio umesema atawatimua wewe pamoja na mama au la atapoteza kabisa kujiamini always atakua mpole sana mie naona cha muhimu usimwambie mama ila mfuate mzee mwenyewe umwambie pia mwambie kua hutamsemea kwa mama
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    akhu mi sisemi kwa mama
    namtaka haus gal ajiseme mwenyewe tena nampa masaa km sa 5 naondoka namwambia nkirud sa 10 nataka taaarifa iwe imemfikia mama
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...duh hapo ntammind Hg kwann kampa na mdingi wakti mie ndo mapooze yangu ntafanya hivyo ila na baba ajue kuwa tunakula sahan moja aache
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kugonga ishu moja na dingi hiyo kali mwanangu haifai bora wewe ujitoe mapema
     
  16. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo ujue kuwa taxi sio aina ya gari bali ni huduma inayotolewa na hilo gari. Huyo baba yako ni kicheche yaani hakungoja hata mkewe afike mbali !? Swali la kujiuliza, je safari ya mkewe ingekuwa imeahirishwa ingekuwaje ?
     
  17. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    cdhan kama hii thread z supozd 2b in dc forum
     
  18. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dingi kanionesha mfano. Poa tu.
     
  19. N

    Nothing4good Senior Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha namwambia ding aendelee kula mzigo lakini anipe hela nisimsemee kwa madha. Siwez kumwambia maza asije akafa na presha
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Dah!!!
     
Loading...