Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unampeda mtu siku ya mwisho anafunga pingu za maisha na rafiki yako bila we kujua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kameja, Apr 21, 2011.

  1. k

    kameja Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakuta mtu unaempeda sana na unamtegemea katika maisha yako awe mkeo,alafu unasikia kafunga pingu za maisha na rafiki yako wa karibu sana. utafanya nini na unakuta alikupromic kua mtaoana?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huna cha kufanya....sana sana lazima maisha yaendelee kwenda mbele.......ukijali sana utakufa siku si zako na kuwaacha wao waendelee na maisha ya ndoa......ni kupotezea tu japo inauma lakini hakunaga permanent situation hata siku moja....itapita tuu
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    take the positive side of it. kwanza angalau hakukusaliti ndani ya ndoa so hakuna commitment ya kukusumbua (e.g. watoto, kiapo, n.k), pili umejua kwamba rafiki yako ni bomu, so unaterminate contract ya urafiki, tatu you are free to choose again and have that Love starters feeling which is a heavenly good feeling. So Relax, Be strong and Face it.
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unapotezea tu
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Angalizo tu: NDOA BORA HUFUNGWA NA WACHUMBA WAWILI WALIOPENDANA, SIO WALIOAHIDIANA KUOANA. Hapo palikuwa na tatizo la kimsingi. Hata kama ndoa ingefungwa, basi isingedumu. Bora haikutokea kabisa. So u're better off.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukiwa hujanywa wala kuvuta unakuwa umetulia sana Kloro....sina la kuongeza....ushauri huu na huo wa Preta tosha kabisa!
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Do nothing! Move on. At this point they expect you to bring some kind of drama in their relationship. Again ignore, the damage has already been done, just move on.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Well said!
     
  10. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Je rafiki yako alijua kama aliefunga nae ndoa alikuwa mpenzi wako? Je mpenzi wako alijua kuwa jamaa ni rafiki yako wa karibu? Kama hawakujua basi endelea kuwa nao kiurafiki tu basi na wasamehe, na ni vizuri rafiki yako akijua kuwa ulikuwa nae kimapenzi yule alie muoa, ila muhakikishie umevua mkanda mbele ya mungu, maana akija kusikia kwa wengine au mkewe itakuwa noma, atajiuliza kwanini haukumwambia.

    Na kama rafiki yako alijua uhusiano wenu kati ya wewe na yule, basi huyo rafiki ni mnafiki, rafiki mbaya sana, anapenda kuiba vya watu, ni ****, anasubiri wengine watafute yeye ale tu, mjinga mpumbavu. Kwaiyo hata ukioa mke mwingine atakuja kumla vile vile muepuke huyo, ni mshenzi sana, kata mawasiliano nae moja kwa moja.

    Na kama binti ulietaka kumuoa alijua uhusiano wenu na yule rafiki yako, basi nae ni mshezi kama huyo bwana. Kama alikupenda hasingelaghaiwa kiuraisi namna hiyo, au ndio tamaa yake ya kuolewa haraka haraka na aliona haupo activ?
    sijui kaka unatokea mazingira gani na dini gani. Kama huku kwa waislam, ulikuwa nae binti kimapenzi kisiri bila mtu kujua, na mukaaidiana muoane nawe, ila mambo yako hayapo sawa, labda unasoma nk, akija rafiki yako au binamu yako kuleta posa, anakubaliwa na mwanamke akiona haupo activ nae, au anazani ushapata mwingine ulipo, basi yeye atakubali kuolewa pia. Pole ila wewe mwenyewe unajua mazingira yalivo na mapenzi yenu yalivo kuwa, utapata jibu nazani. Au muulize huyo mwanamke kwanini kakufanyia hivo?
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo washenzi wajnga wawili wameoana? if thats so just move on with your life hawakufai wote
     
Loading...