Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unampango wa kumuacha mpenzio

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by XOXOQY, Feb 11, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uncle XOXOQY 2day's class:-Asilimia kubwa ya watu waliopata kupenda katika maisha yao kisha wakatendwa hupata "mvunjiko wa moyo"(brocken heart),watu wa namna hii hupata matatizo ya kisaikolojia yanayodumu katika maisha yao yote,hujihisi kuto kukamilika,huwa wapweke,wanapoingia kwenye mapenzi huwa ni watu wa kujihami sana,watu kama hawa hawapendi kuacha pale wanapoanza mapenzi mapya bali huwa hawako tayari kupenda kwa dhati.KUMUACHA MPENZI AKUPENDAE KWA DHATI HUMSABABISHIA ATHARI KUBWA SANA KISAIKOLOJIA.EPUKA KUACHA KWANI "wat goes arround alwayz comes around"HAPPY VALENTINE'S DAY! kwa ushauri kuhusu anythng about L.O.V.E just email me feyz18@yahoo.com.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo watu waepuke tu kuachana kwasababu ya kuogopa yatawarudia bila kujali kinachopelekea hiyo hatua???Ungesema wanaowafanyia wenzao vituko waache kwasababu wakiachwa wakaja kupenda wao.....baadae yatawarudia waliyokua wakiwafanyia wengine!!
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeweka kwenye paragraphs basi mkuu.

    sasa kama mtu tayari kesha tendwa, hiyo statement ya "what goes around comes around" ina apply vipi?
     
  4. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe umeelewa,that's good!
     
Loading...