Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamkumbuka??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Engager, Oct 9, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Namkumbuka mwalim wangu wa darasa la kwanza Mwl. Deodatus Mganga, dah alikuwa mlevi yule!!, alikuwa anatupiga yule!!, alikuwa akija asubuh darasan amelewa (gongo) anatuuliza "Vijana mmekojaoa" akiuliza hvyo ujue hiyo cku ni shughuli. Ukishndwa kusoma/kuandika au ukikosa hesabu zile za kujumlisha anapiga na bonge la fimbo (bingobingo) mgongoni, kujikojolea lilikuwa jambo la kawaida sana kwa kipigo hicho. Finally gongo ilimuondoa dunian enzi hzo mi nikiwa form6. RIP mwl Mganga. Je, wewe unamkumbuka mwalim wako wa drs la 1?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna mwalimu anaitwa mlay yuko pale naura primary school-arusha,alikuaga ana2lamba stick hzo!cha kushangaza hajastaafu hadi leo.
     
Loading...