Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamkumbuka msanii DOKII??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 20, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu sasa anafanya nini nakumbuka alikuwa naigiza kwa kiswahili chake cha Kenya aisee ilikuwa raha na ni mrembo hasa...

    [​IMG]

    DOKII.jpg IMG_2625.jpg
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Anapigia kampeni CCM kwa sasa....
     
  3. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ni mwimbaji na ana kundi lake la wasanii. Nilimuona akitumbuiza wimbo kwa wajumbe wa mkutano Mkuu wa CCM uliofanyika Dodoma wakati Kikwete anataeuliwa na Chama chake kuwa Mgombea urais kupitia CCM.
     
  4. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jana alikuwa akiwachekesha watu wa CCM akina Makamba walipokuwa wanawaomba yanga na simba washiriki kwenye mkutano wa kampeni
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    i used to like her alot...!
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa huyo!
     
  7. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Msanii Ummy Wenceslaus (Dokii) akitumbuiza Jana mchana jijini Dar es salaam mbele ya baadhi ya wanachama waliofika katika Ofisi Ndogo za CCM kuwalaki wagombea wao mara baada ya Rais Kikwete na Mgombea Mweza Dkt Bilal kurejea kutoka Tume ya Uchaguzi ambapo alikuwa wamerudisha fomu za kuwania Urais wa Tanzania katika uchaguzi Mkuu ujao.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naona vijana 'mapaja' hayo yanawazingua! Huyu demu nasikia alipelekwa kusoma na MENGI huko bondeni!:A S 8:
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona kama "AMECHOKA" vile?
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuu kama anaimba kama Kamata alivyokuwa basi tena kwisha kazii na hyo mapaja yake ya kichina ndio kabisaaaa wakora wa sisiemu watamchangamkia mbaya.
     
  11. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huenda nae anasubiri kuingia mjengoni pale watakapoanzisha viti maalum kupitia "WATUMBUIZAJI"
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Du kweli hatari!!! Jamani wazee wetu tusije wamaliza!!!
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu si alishakuwa mpendwa? Anakaa kule Kigamboni siku moja laikuwa nanhojiwa akasema sasa yy anaimba injili!
    Aman kweli huyu ni msanii!
     
  14. Salha

    Salha Senior Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana upendwa wowote anatoka na mgombea fulani wa ubunge wa huku kwetu tena huyo mgombea ni mume wa mtu
     
  15. s

    schulstrasse Senior Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NJAA itawamaliza watanzania,mbona hana msimamo wa Maisha?mara nyimbo za Injili...mara filamu za Ajabu,sasa hivi mpiga debe wa Kampeni CCM??after uchaguzi what next??:confused2:
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mwenyewe alisema ameokoka
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anavyokatika kiuno mbele yao unategemea nini dia! huo ndo mshahara wake
     
  18. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dokii huyuhuyu wa Castory Komba! Au ni mwingine so mnamaanisha hawako tena katika uhusiano if anajirusha na huyo mgombea fulani kama mmoja alipotujuza? Au tayari Dokii(binti mlokole) kashamwagwa na Caz T. Au inakwaje... Yuko kikampeni zaidi...
     
  19. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unafikiri hapo alipofika mkuu wakora wa sisiem hawajamchakachua? huyo kwisha habari yake
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh nakosa la kusema watu huwa hawajui kama mungu hadhiakiwi?
     
Loading...