Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamkataliaje rafiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, Apr 22, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hello, need ur help guys

    Nina rafiki ambaye tumekutana chuo, toka nijuane nae is about 2 years now, siwezi kusema ni best friend coz simjui ki undani, ila most of the time tukiwa campus ndio mtu ninaye ongea nae, doing discussions together.He so gud friend to me

    now ni kama miezi 6 ameanza kunisumbua kimapenzi, nimejaribu kumkatalia kiistaarabu bila ya kuvunja uuhusiano wetu ila haelewi, ana hope kuna siku nitakubali.


    VIGEZO VYA KUMKATAA
    1: Sipendi kutoka na mtu ambaye nasoma nae au nafanya nae kazi
    2: Im 2 busy(sipo tayari kuwa na uhusiano at this time(relationship holiday)
    3: Simtamani kimapenzi hata kidogo(im not into him)
    4: Ana makalio makubwa kama mwanamke
    5: Ana kitambi
    6:Meno yake yana weusi weusi kama mvuta sigara(havuti sigara)
    the last one(he is from congo, i prefer black skin from bongo land)

    Kigezo cha 1,2 na mwisho nimemwambia, ila hivyo vyengine siwezi kumwambia.Nifanyaje ili kuepuka kero?? bila ya kum hurt??

    mbaya zaidi kuna sehemu ya kazi ananiunganishia This june.:pray2:
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh hapa sijui nikushaurije, ila ni bora tu umwambie huwezi kwa sasa ili umweke huru kimawazo
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kigezo chako cha 4,5 na 6 kimenichekesha! Hahahaha!
    We mzungushe zungushe tu hadi mwenyewe atachoka.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    namba 4 na 5 umenchekesha! Mwambie tayar unae umpendae na huwezi kumsaliti. Mwambie aache kuksumbua hata kama anaungansha kaz isiwe taaaabu!!
     
  5. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi HUMPENDI, ungempenda hivyo vigezo vyako vyote vingekosa maana, na nadhani usingevisema. Mwambie ukweli kwamba unampenda (like) kama rafiki wa kawaida na si kimapenzi (love).
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vigezo vyako vimejaa utata mtupu . . .
    Mara humpendi kwa vile ni mkongo, mara uko busy sana, mara ana makalio kama mdada????
    Sasa tuelewe lipi???
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwambie hajakidhi viwango kwa mujibu wa vigezo ulivyojiwekea, lol
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    we nawe wa wapi? unaweza kuwa na vigezo hata mia moja vinavofanya usimtake mtu.
    hivyo vyote ukijumlisha ndio sababu zangu za kutomtaka
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumbuka ni rafiki yangu, anajua kuwa im full time single
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vigezo vilivyo kamili havijichanganyi.
    Kama ni kwa sababu ana makalio makubwa na meno meusi basi iwe hivyo.
    Kama huwezi kuwa na mahusiano kwa sasa basi iwe hivyo, isichanganywe na kusema ana makalio makubwa au meno meusi.
    Kama hauko tayari kimapenzi kwa sasa na mtu yeyote, ya nini umchambue mwili wake????

    Ila jihadhali sana na VIGEZO MUONEKANO
    Isitoshe usimdhihaki mtu na kukosoa ukamilifu wake kama vile sio binadamu mwenzako
    Hata wewe haujakamilika, una madhaifu yako
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahahahahhhahahahha hivyo vigezo vyako sipati picha.....hasa 4,5,6
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    mnh wewe nawe hujui kuna vigezo katika kumkubali au kumkataaa mtu?
    mbona hata humu huonagi,mchumba awe na vigezo hivi 1,2,3
    hivyo hivyo ukimkataa mtu kuna vigezo ndugu.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mzuanda inaonesha muonekano wa jamaa ndio umechukia nafasi kubwa kua out of consideration mana sababu nne zote zinaelezea muonekano wake, sababu tano zote zinaonesha ikiwa kunyume hio ya pili unaweza potezea. Ushauri wangu mwangalie with new eyes (mana sometym ni bora kua na a guy ambae waschana wenzio c rahisi kumshobokea-kama umempenda lakini). But kama kweli bado humpendi muite na fuata hizi hatua.
    1. Hakikisha siku hio umeonana nae ktk mazingira yenu ya kila siku kua normal na usimwambie lolote.
    2. Piga cm jion kwake ukimweleza kwa ufupi kua kuna kitu kinakuumiza sana moyo, muombe umtoe lunch kesho yake hapo hapo katika mazingira mloyazoea/ ukienda sehem intimate ata mis interprete.
    3. Onesho you are very down kesho yake ukionana nae (yani akusome kweli u are not happy)
    4. Mkisha kaa mnakula (bt i thnk having a drink ni poa zaidi utaangalia mwenyewe) mwambie
    " X sijawahi kua narafiki wa kiume, na na enjoy sana urafiki wetu na company yako in particular. Wazo la kutaka tuwe intimate C baya sana lakini inaniuma sana for I would loose you as a friend na sitaki kamwe iwe hivyo-naamini you understand me better hivyo naomba tumia kunieliwa kwa kuelewa kwanini sitaki. Naomba ukafikirie nilokwambia when ur a ready to accept then call me"
    5.Fikisha ujumbe kwa ufupi ondoka, ukiongea maneno mengi utajifunga, usimpe nafasi kabisa ya yeye kujieleza.

    Cna guarantee kua it will work but jaribu.
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mwanaume ana figa no. 8 teh! teh! teh!
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    duh, inaonyesha una uzoefu wa kubreak heart silently.
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! Umemchambua vizuri na nina hakika kama anakupenda hahitaji kukuchambua ww namna ulivyo na mwonekano wako kwa mwingine.
    Nadhani mweleze ukweli na endelea kuchagua :sleepy:
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Vigezo vyote vinakuja coz humpendi. Kama issue ni kitambi, si atafanya mazoezi? Na kama ni ukongo mwambie ajiite nigga (black american).
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    This is unfair....humpendi hata kama rafiki....hata kama simtaki rafiki yangu kimapenzi siwezi kum describe hivyo....eti ana makalio makubwa sijui nini....simply HUMPENDI huyo kaka na design unamtumia tu lakini hata urafiki wa kweli huna nae.....

    Mwambie ukweli humpendi....period,acha kumzungusha while deep down unamuona kero kwako.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Jamaaani....
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nachukia sana ushauri unaompa cupendi kabisa!
     
Loading...