Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamjua Sheikh Sharif? StarTv Mcheza Kwao!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Aug 4, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Fatilia StarTv anafanya interview(recorded)_Mcheza kwao
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ameanza kuzungumza akiwa na miezi 9! Alizaliwa mpwapwa mwaka 1986 baba yake alikua askari polisi na mama yake mkaanga maandazi,kwa sasa anaishi magomeni nyumbani kwake!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ameanza kufanya kazi za kidini(Miadhara) akiwa na miaka miwili tu!
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa sasa yupo wapi na anafanya nini? hakuzaliwa tabora huyu?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Ataishia kuwa mfuga majini tu huyo, na kusoma hajasoma alidhani yale majini yaliyokuwa yanaongea koran yatakuja kumsaidia ukubwani, kazi kwake sasa.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha dunia ya sayansi na teknolojia skul lazima
     
  7. deejo

    deejo Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    There's no way mtoto wa miezi 9 kuongea, ni majini hayo!
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmmh tutasikia meeeengi
     
  9. c

    chief72 JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    what i know kasoma, maan kuna kipindi nfikir alikuwa shule, then jinni hawezi kupanda kwa mtoto wa miezi 9 kamwe, usidanganywe na wachungaji uchwara kaka....kwa taarifa yako kur ani imeiacha elimu ya kizungu mbaaali sana
     
  10. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseee eti eeh, basi kamwambie mwalimu wa quran akarushe ndege kama kuran peke yake unaiona imesheheni knowledge zote, quran ina elimu dunia ndio lakin ni ile basic knwledge ambayo haina msaada specifically so kwenda shule ni lazima, kubali kataa wanazuoni elimu ya kiislamu elimu dunia baaado saana including huyo sheikh shariff
     
  11. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @ no fear usidharau quraan na pia usikrem kuhusisha majini na quraan.kamwe usidharau jambo usolijua
     
  12. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    lakin si ndo iyo kila siku mnalalama mnahujumiwa sometimes vya makafir ni lulu!
     
  13. L

    La Voz Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kwanin huwa hawaishi mbezi au masaki? Magomeni tuu? Y?
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    vya makafir ni lulu always, angalia hata mafuta yao yanachimbwa kwa teknolojia ya hao makafir.
     
  15. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hahaha swali zuri...I like it!

    Wahusika mupo? Jibu yafadhari?
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kuna wateja wao wengi halafu ni karibu(center) kutoka kila eneo ukitoka mwenge,mbagala,posta,ubungo lzm upite hapo.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kagundua Majini 2900 hayamsaidii kaamua kuokoka.
     
  18. m

    mwanahapa Member

    #18
    Dec 28, 2013
    Joined: Dec 18, 2013
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuambiwa majini huvaa kama wadada wa kiislam ili yasionekane vzr sasa hapa udom ni wengi(mengi)naogopa
     
Loading...