Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamjua Nyerere?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Sep 4, 2012.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mwl: We JUMA unacheka nini?
    JUMA: nimeona paja lako mwl!
    Mwl: Huna adabu toka na usirudi hadi kesho.
    Mwl: Na we ALLY vipi?
    ALLY: Nimeona kamba ya bikini yako.
    Mwl: Shenzi, toka na usirudi wiki nzima.
    Mwl: Na we BAKARI unaenda wapi?
    BAKARI: Kwa nilichokiona nadhani nimefukuzwa shule. JE BAKARI ALIONA NINI?
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Baba alimuuliza mwanawe unamjua nyerere?
    Mtoto: simjui.
    Baba: pumbav, kuwa makini na shule.
    Mtoto nae akamuuliza babake unamjua mzee Juma?
    Baba: simjui.
    Mtoto: Pumbav, kuwa makini na mkeo.
    baba hoi!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Bakari! Bakari! bora usitaje, ..danganya tu.
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Dahh..!! Sina raha tokea nilipokifahamu kirefu cha (H.I.V)
    H-hatari.
    I-imeingia.
    V-Vitandani...
    sasa nimeanza kulala stoo. Je wewe utalala wapi?
     
  5. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora mimi nalalaga sebuleni!
     
  6. p

    pretty n JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwikwikwikwikwikwi
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mume: Hello baby!
    Mke: Hello swty!
    Mume: Nitachelewa kurudi leo
    Mke: Nishajua uko kwa viwanawake vyako, ww ni mznzi sana sijui ilikuaje ukanioa. Nakuchukia kama nn na sikupend! ckupend!
    Mume: Niko BENKI hapa
    Mke: Haa! Ulijuaje kama sina hela. Nitolee laki 1 baby, nakupenda sana kuliko roho yangu. Nakutengea maji yakuoga sweety. Usisahau hizo pesa. Ninunulie na chips kuku mmwaaaa!
    Mume: Niko katika BENKI YA KUCHANGIA DAMU
    Mke: Nyoooo...! Mbwa wee.
     
  8. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    heheheheheh!
     
  9. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    enhehehehenhehehenehehehehnheee!!!!!!!!
     
  10. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    jihadhari kabla ya hatari!Hivi ngono ina nini jamani mbona haichoshi watu toka imeanza kuongelewa na kufanywa!
     
Loading...