Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamjua dada aliyeimba wimbo wa tangazo la epic bongo star search 2012.??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Asterisk, Jul 8, 2012.

  1. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nani, wa nchi gani, je ameshatoa single yoyote???

    I REAL LIKE HER VOICE ..
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni Enika bilashaka,aliyeimba wimbo wa 'baridi kama hii'
     
  3. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    unayemuona kwenye video sie aliyeimba (sauti ni ya ENIKA)
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ana sauti nzuri sana,inshort anankosha kupita maelezo
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Wasnt the one you saw
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijui kama Mzee King Kiki mtunzi wa ule wimbo aliambulia chochote au ndo anaona fahari wimbo wake kuimbwa!!
     
  7. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule anaeonekana kwenye video ameolewa???
     
  8. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote Zantel nyimbo za matangazo yao huwa ni nzuri sana, unakumbuka ule wimbo wa epic nation ulivyokua mzuri......
     
  9. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, sidhani kwa kweli, but nahisi huyo enika atakua kapata pesa nyingi,,, all in all nam-appriciate yule aliye onekana kwenye video...
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni mimi hapa kwani vipi?
     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    yule ni misoji kama sijakosea alishinda bongo star search ile ya pili... kuhusu sauti sijathibitisha kama ni ya nani
     
  12. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    nlckiaga clouds kwenye kpnd cha power breakfast,walixema ni MAUNDA ZORRO,na bit ilgongwa na MAKO CHALI..
    Huyo enika katoka wap tena..
     
  13. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    cyo yeye,ni MAUNDA ZORO(according to power breakfast ya cloudsfm)..
     
  14. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kaajirwa kama m1 kat ya washaur wa washrk shnda likianza..
     
  15. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaaimba vizuri???
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hajaolewa, anaitwa Aisha ni modo wa kampuni ya wifi yako, kama unataka kumuoa jipange ntakusaidia.
     
  17. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wifi yako ni kampuni ya nini?? anaitwa aisha nani ili ni mgoogle kwanza..
     
  18. K

    KWAPA Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu tuwekeeni hapa huo wimbo sijui ndio kideo chake tuone sio wote tuna mavideo Nyumbani!
     
  19. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    umenyoa?
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ana sauti nzuri.
     
Loading...