Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamfahamu mjusi kafiri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Nov 13, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mjusi Kafiri ana tabia ya kukaa kwenye jiwe na/au kupigapiga kichwa chake juu na chini. Kwa kawaida ni muoga mno kwa binadamu. Ila ukimfukuza hadi akachoka uoga wake huisha na kugeuka na kuanza kukufuza wewe mwenyewe.

    CCM wamewafikisha Watanzania mahali pa kuacha kuwaogopa tena watawala. Siku isiyokuwa na jina YATATOKEA kwingine yanayotokea leo Arusha, Mbeya, Mwanza, Tarime na kwingineko. Kina fulani mnaojijua mjiandae!??
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aaaah... Mkuu yaani unatufananisha tutakaoandamana na mjuusi kafiri aliyefukuzwa, akachoka na amegeuka kumfukuza aliyekuwa anamfukuza... lol. Mi simo
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha lol! umenikumbusha mbali sana kuhusu mjusi kafiri, niliuliza maswali mengi sana kuhusu mjusi kafiri lakini sikupata jibu lililoniridhisha. Ni kweli kwamba idadi ya Watanzania ambao woga dhidi ya vyombo vya dola umeanza kupotea na pia kuna dalili kwamba hata baadhi ya waliomo ndani ya vyombo vya dola wameanza kuwa upande wa Watanzania walio wengi. Kama hawa waliopo madarakani hawatasoma alama za nyakati na kubadilisha mwenendo wao haraka sana basi cha moto watakiona mara tu wenye nchi watakapoamua kuchukua nchi yao. Mdharau mwiba....
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjusi kafiri ni mtu kuwadi,mnafki,mshambenga,fisadi,mshenzi,nk ndio mana wakaita kafiri manayake haramu, sasa kwa maisha halisi ni magamba ndio wajusi kafiri wanajua wamechemka lakini wanabisha ndio wajusi kafiri.
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa kauli yako hii ina maana uoga wa kinyonge umeshaupiga chini!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    time will tell
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    na ndo tunakoelekea
     
Loading...