Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamfahamu Curtis Ibinza? Soma hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kichwat, Jun 13, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    http://www.jamiiforums.com/nafasi-za-kazi-na-tenda/277839-nimewakamata-wezi-wa-ajira-mtandaoni.html#post4046546
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    vP USHAMTAMBUA NI NANI HUYU JAMAA? MANAKE NIMEJARIBU FACEBOOK, NA GOOGLE NIMESHINDWA KUMPATA..GIVE MORE DETAILS MAN...HUYU MTU NI MWIVI ONLINE
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mzigo unarudi kwa TCRA na wenye mitandao. Labda watu wanatumia utambulisho fake, labda mfumo unavuja.
     
  4. N

    Nyauuu Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana JF hii bongo bwana, syo rahisi kutrace mtu kama huna resources za uhakika hasaa kama mtu kaamua kudanganya hapa bongo. Nauhakika huyo mtu hakutumia line iliyo sajiliwa kwa jina lake halisi nakama mkimpata basi siye aliyefanya hilo tukio manaake nimesikia hua kuna line zilizo sajiliwa, tayari kwakutmia na hua zinauzwa mitaa ya mjini, hiyo inamaanisha sirahisi kumpata huyo mtu kwanjia ya mtandao, hasa kwa facebook, google au line yake mwenyewe, lazima alichukua tahadhar zaidi kabala yakufanya hivyo!
     
Loading...