Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamatatizo ya nguvu za tumia dawa hii

Discussion in 'JF Doctor' started by mopaozi, Oct 28, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii si viagra ambayo inaleta maumivu ya kichwa,mafua na kupeleka mapigo ya moyo kasi na kudumu kwa muda mfupi mwilini.ukifk duka la dawa haswa yale makubwa siyo ya dawa baridi ulizia TADALAFIL(levitra) hii ina mg 20 tu na inakaa mwilini kwa muda mrefu na unaweza tumia mara moja tu na ukasahau kuwa ulikuwa na tatizo la nguvu usitumie SILDENAFIL(viagra) si nzuri sana ina madhara mengi!acheni kwenda kwa waganga wanaowapa mavumbi ya mbao mashine mnabwia kama walevi wa unga!!
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dozi ni kidonge kimoja kwa wiki na bei inarange kati ya elfu nane na kumi kwa kidonge
     
  3. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sawa lakini haya madawa mbona nasikia watu wanasema kua ukishatumia ndio utekua umejimaliza kabisa maana itaondoka na hata kale kalikokuwepo
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Biashara matangazo
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    taja japo phamacy 1 zilipo
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaah biashara matangazo,
    dawa ya nguvu za kiume iwapo zimepungua ni vyakula vya vitamini E, kama Ufuta, Maboga kwa gharama nafuu, hayo makemikali yatakufanya uwe tegemezi na mtumwa milele, labda kama huna kabisa hizo nguvu za kiume, lakini kama ni swala la kuboost, achana na takataka za viwandani, nenda vitu natural utawakimbiza mtaani kwenu warembo hadi wakukome , Heshima juu.
     
  7. N

    Ndole JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu...
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    piga msosi vizuri, mlo kamili na safi. Pata kitimoto rost na bia mbili jioni. Jenga afya vizuri. Ndo dawa ya nguvu mkuu. Hayo machemical yawe kimbilio la mwisho.
     
  9. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha! ina maana kama @wiki kidonge times 10000 kwa mwaka tsh 520,000/-? Jamani ushauri huu ni mzuri ila hiyo gharama mmmh....!
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vitu vya asili tumia lakini ujue itakuchukua mwaka na zaidi bora dawa na huku unatumia hivyo vitu vya asili lengo langu lilikuwa kuwasaidia wanaodanganywa na waganga feki na wanaliwa hela zao nyingi kwa dawa zauongo nyie hamuoni matangazo kila kukicha kila mganga anatibu nguvu siku hz!!!
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    hiyo dawa baridi ulizia TADALAFIL(levitra) hii ina mg 20 inasaidia nini katika mwili wa binadamu? anayetakiwa kutumia ni nani Mwanamke au mwanamme?
     
  12. m

    majogajo JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhhhhhh mi napita
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakiete,zizzou
     
  14. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na bangi misokoto mingapi vile......?
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kwa wanaume tu inaharakisha msukumo wa damu kwenye paipu ili isimame na kumwagilia vizuri shamba uliloliandaa,inachangamsha neva zako mwilini na unakuwa veri sensitive ukiguswa kidogo tu paipu inanyanyuka tatizo la nguvu kwa wengi linachangiwa na ukosefu wa msukumo wa damu ya kutosha kwenye paipu inayosababishwa na matatizo kadhaa nipm nikueleweshe sasa hii dawa inafanikisha msukumo unaohitajika na kuponya tatizo!nadhani umenielewa je kuna aliyeitumia akatoa feedback baada ya kusoma hii post?
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa kani PM kutoa ushuhuda kuwa tangu ametumia ameweza kusimama kwa miguu mitatu na kwenda raundi nne kwa usiku mmoja mwengine atoe ushuhuda wake hapa
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mwambie aje hapa JF atoe mwenyewe huo ushuhuda na sio kumsemea mtu!
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe huna nguvu za ...........??????
     
  19. m

    matambo JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    dah! bahati mbaya sina namna ya kukuwajibisha lakini ulichofanya si sahihi hata kidogo, dawa huwa hazitangazwi hovyo kama wewe ulivyoandika na ndio maana hata ukisikiliza vipindi vya redio madaktari huzungumza ugonjwa, dalili, vipimo lakini itakapokuja dawa hawataitaja maana dawa na dose ziko individualized, aina utakayotumia wewe siyo nitakayotumia mimi, hali kadhalika dosi utakayotumia wewe siyo nitakayotumia mimi, maana japokuwa twaweza kuwa na tatizo moja lakini mwili wako ni tofauti na mwili wangu hali kadhalika severity of disease kwako ni tofauti na kwangu, sasa wewe hapo unapopromote hiyo dawa kisha mtu akaenda akajinywea hovyo akifa au akipata madhara itakuwaje?

    social media ni nzuri lakini uncontrolled medical promotion and advertising ni mbaya sana, kwanza ni kinyume cha sheria kutangaza dawa kwenye vyombo vya habari ndio maana hujawahi kusikia dawa yoyote ikitangazwa gazetini au kwenye redio au tv, with exception of ALU, na hii ALU ilifanywa makusudi ili wananchi waielewe maana wengi walikuwa wakiikataa na pia ilifanywa kwa kuwa malaria ni disease of national interest na sio tatizo 'dogo' kitaifa kama impotence

    pili hapo umefanya makosa mawili kwanza kutangaza tadalafil lakini mbaya zaidi unaitangaza LEVITRA kwamba ndio tadalafil lakini levitra ni VARDENAFIL, mimi ningekuwa ni mods ningeiondoa hii thread kwa sababu umefanya pharmaceutical advertising kinyemela kwa kuitangaza specifically LEVITRA, je wewe ndo agent wake hapa bongo? lakini pia umechanganya watu kwa kuwaambia levitra ndio tadalafil wakati levitra ni vardenafil

    jamani tusipende kutumia madawa hovyo kwa kusoma kwenye internet, kusoma kutoka kwa watu laymen kama hawa bila kwenda hospitalini, ni hatari sana, especially hizi dawa za mitindo ya maisha, life style diseases sio nzuri kujinywea hovyo hovyo, na mwisho dawa za kuongeza nguvu za kiume ni HATARI sana kama una matatizo  katika mfumo wako wa damu( cardiovascular system).
     
  20. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    liked this
     
Loading...