Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unalikumbuka Jina Lako Ulipoingia Kidato cha Kwanza Shule ya Sekondari.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DSN, Aug 10, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka nilipoingia kidato cha kwanza shuleni kwangu tulikuwa tunaitwa Nyoya,nakumbuka kuna kijana mmoja mwenye asilia ya kisomali ambae alipata kuja kuwa maalufu sana wakati huo aliiingia darasani akiwa amevaa koti tukajua ni Mwalimu tukaamka full respect na kumwagia bonge ya salam Gooooooooood mmmmmmmmmmorning Sir!!!!!!!!!!!!!!!.

    Ndie alietupiga mkwala akitwambia definition ya jina letu hapo shuleni kuwa tunaitwa NYOYA kuwa jina lako limeandikwa kwa chaki kwenye ubao wa ofisi ya Mwalimu mkuu na kama akiinuka shati lake likafuta jina lako ukutani jua autambuliki kuwa unasoma hapo shuleni.Wenyewe tumetulia tuli kimya tukiamini ni Mwalimu.Kumbe ni jamaa tu anasoma kidato cha tatu kaja kutuchimba biti.

    Nilichojifunza ni kuwa kumbe walimu wanajua uwepo wa matukio hayo na wanayaacha yatokee ile nanyi mkue na kujifunza mambo fulani ingawa kwa wengine uwa ni kero iliyopitiliza kama kupewa shilingii mia ukanunuee kipande cha sabuni au pakit ya sigara.

    MwanaJF wewe jina lako lilikua nani.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    sekondari za kata hamna mambo ya kuchapana wala kuitana majina ya hovyo
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah ilikuwa raha sana enzi hizo nilikuwa shule moja maarufu ya serikali pale moshi , wao ilikuwa form one lazima ubaitzwe na kupewa a.k.a
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kumbe ndio maana wanachezea ziro [0] kwa kuwa wamelala hawakuamshwa
     
Loading...